TM : ขาย LV LV รวมมิตร 3 ใบค่ะ LV Keepall mono 60 + LV ถังแดงลาย epi + LV conte pacthwork น้องกวางน้อย สวยมากค่ะ
โดย jennieau
jennieau

*****รับประกันของแท้100%ทุกใบค่ะ*****

กระเป๋าเหมือนในรูปและที่เขียนบรรยายเลย
ขออภัยรูปเยอะนิดนึงนะคะ เพราะอยากให้เห็นกระเป๋าแบบละเอียดน่ะคะ
มีกระเป๋าอยู่จริงแน่นอนค่ะ

สนใจยังไง โทรมาคุยได้จ้า
081 430 5553

ขอบคุณคุณ Antz และเพื่อนๆทุกท่านค่ะ
-----------------------------------------------------------

LV Keepall mono 60 พร้อมป้าย tag
สภาพดีมากค่ะ ขนาดกำลังดีใบใหญ่ใส่ของได้เยอะจุใจ
หนังโมโนแกรมสะอาด ไม่มีรอยค่ะ
ตรงสาย cowhide หูจับและสายคาด
สีตามรูปและมีรอยหยดน้ำบ้าง
แม่กุญแจห้อยติดอยู่กับซิปกระเป๋า ไม่มีลูกกุญแจค่ะ
ด้านในกระเป๋าสะอาดดีค่ะ

พร้อมป้าย tag ป้ายใหม่เอี่ยม เพราะไม่เคยใช้เลย

21500 บาท

jennieau
LV ถังแดง EPI
สภาพดีมากค่ะ
หนังแข็ง ลายไม้ชัดเจน เป้นทรงดี
มีรอยข่วนเล็กๆตรงด้านล่างกระเป๋านิดหน่อย
(แต่แทบไม่สังเกตเวลาถือค่ะ)
ผ้าบุกำมะหยี่ด้านในกระเป๋าสะอาด

ใบนี้มีแม่กุญแจ ลูกกุญแจ ห้อยติดอยู่กับกระเป่าค่ะ
ให้ร้านกุญแจไขออกได้ค่ะ

มีถุงผ้าค่ะ

11500 บาท

jennieau
LIMITED LV Conte deer

สภาพดีมากค่ะ ใบนี้เป็น limited edition หายากแล้ว
น่ารักตรงที่นำเอาหนังหลายๆชนิดของ Louis Vuitton มาเรียงร้อยเข้าด้วยกัน
ตำหนิคือ มีรอยเล็บข่วนตรงรูปท้องฟ้าสีขาว (รูปที่ 6)
และรูปเฆฆสีแดงสีจางลงหน่อย นอกนั้นสวยไม่มีรอยใดๆ
ผ้าดูใหม่และเงา อะไหล่สีเงินดูใหม่มาก
และด้านในและก้นกระเป๋าสะอาดมากค่ะ

ใบนี้สะพายไหล่ หรือเอาสายมาเกี่ยวอีกข้างหนึ่งเป็นทรงคล้องแขนได้ค่ะ

มีถุงผ้าค่ะ

น้องกวางน้อยลดราคาแล้วค่ะ เป็น 17300 บาท น่ารักนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3