ของสวยๆมาลงเพิ่มค่ะ+++++ CHANEL PaREMIER WATCH +++++ HERMES CLIC-CLAC +++++ HERMES WATCH +++++ CHANEL KELLY BAG +++++ CHANEL WOC PINK CAVIAR +++++ CHANEL 9" CAVIAR +++++ แวะมาชมของสวยๆกันนะคะ
โดย earny35
earny35

[SIZE="5"][SIZE="7"]คัดของสวยๆมาให้เลือกสรร
สอบถามกันเข้ามาได้เลยจ้า แม่ค้าใจดี :)

ติดต่อได้ทาง [SIZE="6"][SIZE="7"]PM หรือ Whatsapp
081-8545330

[SIZE="4"][SIZE="3"]ขอให้สิทธิ์ท่านที่ตกลงกันได้และโอนก่อน
สะดวกจัดส่ง ems ฟรีทั่วไทย
ขอบคุณเพื่อนๆที่มาเยี่ยมชม และ
ขอบคุณบ้านหลังน้อย SBN มากมายจ้า

ทุกชิ้นของแท้แน่นอน ส่งไวไร้กังวล
ทุกรูปถ่ายจากแสงธรรมชาติ
สภาพตรงตามรูป
(หากเป็นสินค้าผ่านการใช้งานแล้ว ย่อมมีร่องรอยเล็กๆน้อยนะคะ
ขอบพระคุณทุกท่านสำหรับความเข้าใจค่ะ^__^)

[SIZE="5"][SIZE="4"]ยินดีถ่ายรูปเพิ่มเติม
กรุณาสอบถามและพิจารณาจากรูปให้ละเอียด
ไม่รับเปลี่ยน/คืน/ฝากขายต่อสินค้า

สามารถนำรูปไปตรวจสอบความแท้ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ :)

[SIZE=7]
SPECIAL PRICE ZONE

earny35

[SIZE=7]HERMES

HERMES CLIC-CLAC
น่ารักกันอีกแล้วค่ะ กับกำไลข้อมือเก๋ๆจาก HERMES
ENAMELสีดำ ตัดกับขอบสีทองเท่ห์อย่าบอกใคร
ขนาดรอบวงด้านใน 17 cm. ใส่แล้วจะอยู่บริเวณข้อมือ ให้ความรู้สึกcasual นะคะ
มาพร้อมกล่องสีส้มสุดหรู และราคาส่งต่อเบาๆค่ะ

11,500

earny35

[SIZE=7]HERMES

HERMES KELLY WATCH
อีกหนึ่ง MUST HAVE ITEMS!!! จากHERMES
นาฬิกาสภาพสวย สายแข็ง ยาแนวสวย สายหนังสีดำขลับ
HARDWARE ทำจาก Stainless Steel ไม่ลอกไม่ดำ มีรอยขนแมวตามปกติการใช้งาน
ซื้อไว้ใส่เปรี้ยวๆได้อีกนานเลยล่ะค่ะ
มาพร้อมกล่องสุดหรู
สภาพดีๆแบบนี้ ส่งต่อราคากันเองนะคะ

22,500

earny35

[SIZE=7]CHANEL

CHANEL PREMIER WATCH
CLASSIC FOREVER....!!!!
นาฬิกาไซส์ M สภาพสวย เหมาะกับสาวๆข้อมือประมาณ15 cm
สายหนังแกะนุ่มชุ่มชื่น ร้อยเรียงเป็นเส้นอย่างสวยงามทั้งด้านหน้าและด้านหลัง
HARDWAREสีทองสุกปลั่งสดใส มีรอยขนแมวที่ตัวเรือนตามปกติของการใช้งาน
และรอยขนแมวเล็กๆหนึ่งจุดที่หน้าปัด ซึ่งถ้าไม่สังเกตก็แทบมองไม่เห็นค่ะ
สภาพสวยน่าจับจองเป็นเจ้าของ ด้วยราคาเบาๆ

22,500

earny35

[SIZE=7]SPECIAL PRICE ZONE

[SIZE="7"]C H A N E L

[SIZE="5"]CHANEL WALLET ON CHAIN
กระเป๋าสภาพสวยเลยค่ะหนังคาเวียร์สีชมพูสดในปิ๊งปั๊ง
สีนี้สะพายแล้วเกิดมากค่ะ ขับผิวจริงๆ
โซ่ทองงามอร่าม ภายในสะอาด หนังด้านในสดในชุ่มฉ่ำ โฮโลแกรมติดแน่นหนา
มีช่องใส่การ์ด 6 ช่อง ช่องซิป 3 ช่อง ช่องอเนกประสงค์ 2 ช่อง
จะสะพายข้าง หรือถือเป็นคลัชท์ ก็เปรี้ยวได้ทุกงาน
ไม่มีการ์ด แต่การันตีความแท้ มีถุงผ้าให้ค่ะ

SPECIAL PRICE
34,000

earny35

[SIZE="5"]CHANEL KELLY 10" BROWN LAMBSKIN
จะคุณหนู หรือจะหรูหราออกงาน ก็ไม่พลาดกับ CHANEL KELLY ใบนี้ค่ะ
หนังแกะสภาพดี เต่งตึง ทรงกระเป๋าสวย แข็ง
ภายในสะอาด Hardware สีทองเข้มสวยงาม
ภายนอกมีรอยการใช้งานตามปกติ
ขนาดโดยประมาณ กว้างxยาวxสูง = 2.5x10x6 นิ้ว
Hologram sticker ติดแน่นหนา มาพร้อม Card, Book, และกล่องค่ะ

35,000

earny35

[SIZE="5"]CHANEL 9" DOUBLE CHAIN CAVIAR
กระเป๋าสภาพสวยเลยค่ะ รับรองคุณภาพอีกเช่นกัน
หนังคาเวียร์ดำขลับ แสนคลาสสิค ใช้ง่าย เข้ากับทุกโอกาส
โซ่ทองงามอร่าม ภายในสะอาด โฮโลแกรมติดแน่นหนา
มีช่องอเนกประสงค์ด้านนอก 1 ช่อง ด้านใน 1 ช่อง และช่องซิป 1 ช่อง
ขนาดโดยประมาณ กว้างxยาวxสูง = 3x9x7 นิ้ว Chain drop 20 นิ้ว
ไม่มีการ์ด แต่การันตีความแท้ มีถุงผ้าให้ค่ะ

40,000

earny35
[SIZE=7]

ขอบคุณ SBN และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
ที่แวะมาเยี่ยมชมนะคะ :)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3