เพื่อนๆช่วยเช็คทีค่ะ
โดย tulip
tulip
เพิ่งได้มาวันนี้อ่าค่ะ มองตรงแสตมป์มันลางๆ
กลัวๆๆเครียดๆๆๆมากๆๆๆ Date code : CA0036 Made in Spain
เท่าที่เช็คดูก็ว่าแท้นะคะ แต่ในใจยังไม่วายวิตกจริตอยู่เลย :cry:
วานเพื่อนๆช่วยฟันธงทีนะคะ ขอบพระคุณค่ะ

chanel1981
I think it is authentic na ka....don't worry, be happy ka.
suprakit
ตัวLทำไมมันสั้นจังอ่ะคับ..(ต้องขอโทษจ.ข.ก.ท.ด้วยน่ะคับถ่ายstampไม่ค่อยจะชัดง่ะ)
tulip
กระเป๋าสตางค์ที่ลิปใช้อยู่ก็ตัว L สั้นๆแบบนี้นะคะ :oops:
australia
ยกอีก 1 เสียงของจริงเหมือนกันค่ะ
sandy
ทรายคิดว่าแท้นะคะ

ใช่ค่ะคุณ tulip ตัว L เป๋าทรายก็สั้นอ่า :lol:
N-JOY
เราก็คิดว่าแท้ค่ะ

ถ้าไม่แท้ จะเป็น made in spain ใบแรกที่เราเห็นเป็นของก๊อบเลย
tulip
ขอบคุณทุกคนมากนะคะ อิอิ :lol:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3