ดู Black MC Small Ring Agenda ทีงับ
โดย sb4ever
sb4ever
ใครใช้อยู่ ช่วยดูทีน้างับว่าแท้อ่าเป่างะ ไม stamp มานปั้ม ไม่ลึกเยย
ใบนี้ คนขายบอกว่า Made In Spain, Date Code:CA1013
แต่ทามายถุงผ้าเป็น แบบสีน้ำตาลเข้มนั้นอ่ะครับไม่ใช่สีเหลืองนวล
และเขียนว่า LOUIS VUITTON หรอครับ ถามผู้รู้ทีคร๊าบบบ!! :lol:
sb4ever
รูป ล่างสุด Stamp งับพิมพ์ผิด --* ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ
australia
เท่าที่ดูแท้นะ แต่ว่ารอเซียนมา คอมเฟีมอีกทีนะ
sb4ever
ขอบคุณครับ แต่ท่ามองดีๆ Stamp ตัว N เบี้ยวๆ ตัว S แปลกๆนะครับ
คิดมากไปหรือเปล่า ไม่รู้ :roll:
ขอเสียง ด้วยง๊าบบบบบ !! ^^
suprakit
รบกวนถ่ายstampให้ชัดกว่านี้ได้ไหมคับจะได้ฟันธงถูก
N-JOY
ดูเหมือนจะแท้นะคะ

ส่วนถุงผ้าสีเข้ม จะเป็นรุ่นเก่าค่ะ
sb4ever
ขอบ คุณ ง๊าบบ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3