++- Used chanel + prada ราคาถูกสุดๆค่ะ -++
โดย namsoup
namsoup
สินค้าทุกชิ้น รับประกันของแท้แน่นอน 100% นะคะ ราคาคุยกันได้นะคะ
ติดต่อที่ 08-555-888-22, 08-555-888-66

Used Chanel Vintage size 9 - 19,000 only!!
Condition : สภาพใช้งานค่ะ มีรอยบ้างเล็กน้อยค่ะ แต่รวมๆยังโอเคอยู่ค่ะ

[INDENT][INDENT]

Used Prada Bag -
9,500 only!!
Condition : สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ซื้อมาแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ
กระเป๋าไม่มีตำหนิเลยนะคะ[INDENT][INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]

Used Prada Bag - 4,500 ค่ะ
[INDENT][INDENT]Condition : สภาพดีมากค่ะ

ขอบคุณ sbn ค่ะ
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3