โละๆ New!! See By Chloe' 12,000/ Marce by Marce Jacobs 9,000 !!!!! etc!!!!
โดย blebeer
blebeer
**รบกวนอ่านกติกานะคะ**

•ของทุกชิ้นรับประกันของแท้100%ค่ะ เพราะของไม่แท้ แม่ค้าไม่เคยใช้คร่าาา!
•ซื้อแล้วไม่รับ เปลี่ยน หรือ คืนเงินทุกกรณีนะคะ!
•รบกวนงดต่อนะค่ะ เพราะราคาที่ตั้งไว้กับสภาพของแบบนี้ หาไม่ได้แล้วค่ะ

•ไม่รับมัดจำและจองใดๆนะค่ะ เพื่อไม่ให้เสียเวลา และเสียความรู้สึกของคนที่พร้อมซื้อจริงๆกันคร่าา!
•ไม่สะดวกนัดรับนะค่ะ เพราะแม่่ค้าทำงานประจำ และเสาร์อาทิตย์มีงาน freelance ค่ะ
•ราคาสินค้า FREE EMS ทั่วประเทศแระกันค่ะ ^.^

•สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ boom.ovas@gmail.com , ทาง PM
หรือแอดWhat's App คุยกันได้ที่ 086-9099299นะคะ เพื่อความบริสุทธิ์ใจค่ะ
(แม่ค้าอาจไม่ค่อยว่างรับโทรศัพท์นะค่ะ รบกวน wht's app ทิ้งไว้ได้เลยจร้าาาา)
..............................................................................................................................

จัดส่งสินค้า จ-ศ ค่ะ แจ้งโอนเงินก่อน 3 ทุ่ม จัดส่งให้ในวันถัดไปค่ะ (1-2 วันค่ะ)

Account : มี 2 บัญชีนะคะ SCB กับ KBANK ค่ะ

..............................................................................................................................

*** SEE BY CHLOE'***
***NEW with tag***
ซื้อมาสดๆร้อนๆจากช้อปที่เมกาค่ะ ได้มาสองใบปล่อยต่อหนึ่งใบค่ะ
ถุงผ้า การ์ด ป้ายราคาครบค่ะ น่ารักมาว๊ากกกกก^.^
ขายราคาตามป้ายเท่าที่ซื้อมาเลยค่ะ ราคารวม Tax แล้วอยู่ที่หมื่นสองกว่าค่ะ
------- 12,000!!------

*** MARCE BY MARCE JACOBS***
ซื้อมาสดๆร้อนๆจากช้อปที่เมกาค่ะ
ใช้เองสีดำ ปล่อยใบสีทองเมทาลิก แอบเสียดาย แซ่บเว่อค่ะ ^.^
ในช้อปที่นี่ขายอยู่ประมาณหมื่นสองค่ะ!!!

------- ขายแค่ 9,000!!------ รีบเลยค่ะ ใบนี้คุ้มสุดๆ

*** LONGCHAMP ***
Hand bag size M with Zipper
ซื้อมาสดๆร้อนๆจากช้อปที่เมกาค่ะ!!! ได้มา6 สี
[SIZE=7]------- 3,200!!------
(Pebble = เทาเข้ม/ Red/ Orange/
Cintrine=เหลืองมะนาว/ Fuchsia = แดงอมม่วง
/ Brume= สีหมอก)

*** NEW!! LONGCHAMP ***
Travel bag size L with Zipper
ซื้อมาสดๆร้อนๆจากช้อปที่เมกาค่ะ!!! ได้มา3 สี

[SIZE=7]------- 3,800!!------
1. Brume/ 2. RED /3. Pebble----SOLD!!!!

***USED Balenciaga Day***
พร้อมถุงผ้า การ์ด กระจก ครบค่ะ!

สภาพใช้งาน หูคล้ำบ้าง มีลูกค้าถามมาหลายท่าน
ของจริงคล้ำไม่เยอะเท่าในรูปนะค่ะ ยังสะพายได้ไม่น่าเกลียดเลยค่ะ^.^
ไม่มีรอยตำหนิใดๆ โดยรวมสวยมากค่ะ
ได้น้องใหม่มา จึงขอตัดใจปล่อยน้องราคาสุดคุ้มคร่าาาาา
------- ขายแค่ 20,000!!!>>19,000!!-------

***USED GUCCI WALLET***
พร้อมกล่องนะค่ะ! (เพิ่งหากล่องเจอค่ะ^.^)
สภาพมีรอยตามมุมตาามรูปบ้างค่ะ โดยรวมสวยมากค่ะ
------- ขอขายแค่ 4,800!!!!-------
(ถูกมากค่ะ T.Tงดต่อนะค่ะ)

***USED Vivienne westwood WALLET***
พร้อมกล่องและป้ายเหมือนออกจากช้อป ตามรูปเลยค่ะ!
หนังแท้นิ่ม สีสวย สภาพใช้งานค่ะ
มีรอยถลอกด้านในตามรูป
โดยรวมสภาพยังดูสวยมากค่ะ ซื้อมาประมาณแปดพันกว่าค่ะ
------- ขอขายแค่ 3,800!!!!-------

-----ขอบคุณ SBN และทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมค่ะ-----

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3