ขายบาลอง เดย์ สีม่วง หมุดเงิน ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง ในราคา 3 หมื่นบาทถ้วนค่ะ
โดย KegoRain
KegoRain
[SIZE="3"]

Balenciaga The Day SGH Sapphire ปี08

ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ รู้สึกไม่ชอบทรง Day เลยขอขายดีกว่าค่ะ

สภาพกระเป๋าไม่มีตำหนิใดๆ สายยังแข็ง มุมไม่ถลอก สภาพเหมือนใหม่ทุกประการ

มีการ์ด ถุงผ้าครบค่ะ pre-order มา 36,000 บาท และเคยลงขาย 33,000 บาท

มีคน CF มาเยอะมาก แต่แล้วก็จากไปค่ะ [SIZE="3"]ขายแล้วค่ะ

**สะดวกส่ง EMS นะคะ เพราะไม่ได้อยู่กรุงเทพค่ะ**

LOOKWAA
สวยมากเลยคะ เห็นแล้วกิเลสพุ่งเลยคะ
Lady-M
[SIZE="4"]สีน่ารัก ราคายังน่ารักอีก ขายได้ไวๆนะคะ
thip
สวยมากๆ ค่ะ แต่เราถือ day แล้วไม่เกิดค่ะ เสียดายจังค่ะ;)
aum
สวย สภาพดีจังค่ะ
KegoRain
[SIZE="3"]ขอบพระคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านมากค่ะ ที่เข้ามาเชียร์
ใจจริงก็ไม่อยากขายตอนนี้ค่ะ แต่ตอนนี้บาดเจ็บสุดๆ
ดันไปเจอของแรงเข้าเลยต้องหาตังค์ไปจ่ายจ้า:p

Originally Posted by LOOKWAA
สวยมากเลยคะ เห็นแล้วกิเลสพุ่งเลยคะ

Originally Posted by Lady-M
[SIZE="4"]สีน่ารัก ราคายังน่ารักอีก ขายได้ไวๆนะคะ

Originally Posted by thip
สวยมากๆ ค่ะ แต่เราถือ day แล้วไม่เกิดค่ะ เสียดายจังค่ะ;)

Originally Posted by aum
สวย สภาพดีจังค่ะ
niddy_2
KogoRain ค่ะ
ที่โอนตังไปหมดแล้ว 35,000 หวังว่าไม่ใช้ใบนี้นะค่ะ
ช่วยติดต่อกลับนิดด้วยนะค่ะ
ayakachan
น่ากัวจัง...หวังว่าคงมะใช่นะค่ะ คุงนิด
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3