Today's offer + Price mark down !!! ✿Topshop✿Topshop✿TopshopTopshop✿Topshop✿Topshop✿ ♥ [Used like New] ♥
โดย P_Ploii
P_Ploii
♥ ♡ กติกานะค่ะ
CF NO CC
CF แล้วสามารถ CF ต่อได้นะค่ะ
ชิ้นไหน CF หลายคน ให้สิทธิ์คนโอนก่อนและไม่ต่อรองราคานะค่ะ อย่าเคืองกันน้า
หลังจาก CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วัน หรือถ้าไม่สะดวกโอนสามารถระบุวันโอนได้นะค่ะ เราเก็บของไว้ให้ได้ค่ะ
แต่มีข้อแม้ว่าต้องไม่เกิน 3 วันนะค่ะ เราไม่มี Blacklist นะค่ะ ถ้า CF พร้อมระบุวันโอนแล้วรบกวนโอนให้ตรงเวลาด้วยนะค่ะ
ต่อราคาเล่นๆ พอเราลดให้แล้วไม่เอาหรือเงียบหาย ขอร้องอย่าทำเลยนะค่ะ เราเสียใจค่ะ :sad:
สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ สงสัยอะไรสอบถามได้เต็มที่ค่ะ

หากสนใจสินค้าตัวไหน สามารถสอบถามได้ทาง PM หรือ e-mail : double_topping@hotmail.com
หรือทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดนะค่ะ 085-556-6464 ติดต่อได้ตลอด 24 ชั่วโมงเลยค่ะ whatsapp มาก็ได้นะค่ะ
ใครเล่น LINE แอดมาสอบถามได้นะค่ะ

ท่านใดที่ต้องการขอรูปสินค้าเพิ่มเติมประกอบการตัดสินใจ ขอได้นะค่ะ ยินดีค่ะ

เรามี บัญชี KTB นะค่ะ

KTB (กรุงไทย) : 6930056707 วิภาดา อบเชย บัญชีออมทรัพย์ สาขา สถาบันเทคโนฯ ลาดกระบัง

โอนเงินเรียบร้อยแล้วรบกวนแจ้งรายละเอียดการโอนเงิน (โอนเงินเข้าบัญชี+ชื่อผู้โอน+ยอดโอน+วันที่/เวลา+สถานที่โอน) แล้วอย่าลืมแจ้งที่อยู่ที่ต้องการให้ส่งสินค้านะค่ะ

เราบริการส่งฟรีแบบลงทะเบียนนะค่ะ แบบ EMS ขอคิดเพิ่ม 50 บาทค่ะ

" ย้ำอีกครั้งว่าเราไม่มี Blacklist นะค่ะ เพราะฉะนั้นถ้าไม่แน่ใจขอความกรุณาว่าอย่า CF บอกตามตรงว่าเสียความรู้สึกจริงๆค่ะ โดนมาสดๆร้อนๆ CF พอถึงเวลาโอนผลัดวัน เราก็แพ๊คของเตรียมส่ง ผ่านมาสามวันแล้วมาบอก CC กรณีนี้รับไม่ได้ค่ะขอ BAN!!! "

"สนใจตัวไหนแต่ยังไม่พร้อมโอนเต็มจำนวน มัดจำไว้ก่อนได้นะค่ะ"

♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ มาเริ่มกันเลยนะค่ะ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡

Topshop Structured Sleeveless Skater Dress Rust UK6 Petite like K.Chompooh (used once) 3000 ฿ + Free EMS พร้อมโอนวันนี้ 2850 ฿ ค่ะ

Topshop Lace Flippy Dress UK6 like Taylor Swift (used once) ตัวนี้ให้ที่ fix it Emporium ลดไซส์ให้เป็น UK4 นะค่ะ เอาข้างเข้าประมาณ 2" ค่ะ 3300 ฿ + Free EMS พร้อมโอนวันนี้ 3150 ฿ ค่ะ

Black Feather Wing Print Tank Top UK6 (used twice) 1350 ฿

Topshop Headband (used once) top like K.Chompooh 600 ฿ middle and bottom 500 ฿ / each

New Item ka! CK watch (New With Tag) ตัวเรือนสแตนเลส สายหนังเทียมสีขาว มาพร้อมกล่อง+บุ๊ก ขายราคาต่ำกว่าป้าย พร้อมโอนวันนี้ 5500 + Free EMS จากราคาป้าย 8650 บาท

♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ SOLD ITEM ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥ ♡ ♥

Topshop White Daisy Chain Crochet Shift Dress Petite (used 1)
Size US 0 UK 4
Rare item ค่าา ราคา pre-order อยู่ที่ 3800-up เลยนะค่ะ เดรสแบบนี้ไซส์นี้ used like new แบบนี้หายากมากนะค่ะสภาพใหม่มากๆๆๆๆ ขาวสะอาด ไร้ตำหนิค่ะ ราคา
SOLD บาท

Topshop 70's Pocket Stripe Tee : Navy (used)
Size US 2 UK 6 ลายทางยังไม่ out ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ใหม่มากค่ะใส่ไปไม่กี่ครั้ง ราคา
SOLD บาทค่ะ

Topshop Floral Top (used 1)
Sizs US 2 UK 6
ตัวนี้น่ารักมาก เป็น scallop collection ของ Topshop นะค่ะ ใหม่มากๆๆๆๆค่ะ ราคา
SOLD
บาทค่ะ

Topshop Navy Stripe Curve Seam Dress : Navy Blue US 2 UK 6
used like new ใหม่มากค่ะ ใส่ไป 3 ครั้ง ราคา
SOLD บาท

Topshop Red Stripe Knot Front Vest US 4 UK 8
used like new สภาพใหม่มากค่ะ ใส่ไปสองครั้ง สียังแจ่มอยู่เลยค่ะ ราคา
SOLD บาท

Topshop Purple Split Neck Halter Dress US 2 UK 6 (New With Tag) ราคา
SOLD บาท

Topshop Blue Flippy Skirt (used)
Size US 2 UK 6 เอวเป็นตะขอเกี่ยวข้างหลังนะค่ะ เอว 24-26 นิ้วใส่ได้ค่ะ ตัวนี้ใหม่มากนะค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักค่ะ ราคา
SOLD บาทค่ะ

Topshop Jade Paperbag Waist Midi Skirt (Used once)
Size US 6 UK 10 เอวเป็นยาวยืดนะค่ะ เอวก่อนยืด 25 นิ้ว เอว 25-30 นิ้วใส่ได้ค่ะ ความยาว 31 นิ้ว ของจริงสีสวยมากกกกกกกกค่ะ ราคา SOLD
บาทค่ะ

Topshop Nude Sleeveless Grandad Top (Used twice)
Size US 2 UK 6 ราคา SOLD บาทค่ะ

Topshop MOTO Blue Scallop Hem Shorts (Used like new)
Size W 26 เอว 26 สะโพก 34 ค่ะ
ราคา SOLD บาทค่ะ

American Apparel Disco Pant สีดำ sz. xs ขอขายราคา SOLD บาทค่ะ

Topshop Floral skirt (used)
Size US 2 UK 6 เอวเป็นยางยืดนะค่ะ เอว 23-25 นิ้ว ใส่ได้ค่ะ มีตำหนิที่กระดุมเม็ดแรกและเม็ดที่เจ็ดนะค่ะ (ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ)
แต่ไม่ต้องซีเรียสนะค่ะ มีกระดุมสำรองให้สองเม็ดค่ะ ราคา SOLD
บาทค่ะ

Topshop Navy Pansy Print Flippy Skirt (Used twice)
Size US 2 UK 6 กระโปรงเอว 24-26 ใส่ได้ค่ะ ใหม่มากค่ะ ขอขาย SOLD บาทค่ะ

Asos Trousers + Landmee' Top Special Price SOLD ฿

♡ ♥ ♡ ♥ ♡ Thanks SBN ♥ ♡ Enjoy shopping na ka ♡ ♥ ♡ ♥

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3