❀❀❀ KLOSETลงเพิ่มอีกเพียบ!!!ใหม่ป้ายห้อย ราคาน่ารักๆ✿กระเป๋าKLOSET*หนังแท้*(หายากมากกก!)✿KLOSET Family Mini(New)ถูกมากๆเพียง 3100 บ.เท่านั้น!!✿ เสื้อKLOSET-เดรสKLOSET สวยๆอีกเพียบ!!!✿ สาวก KLOSETห้ามพลาดค่ะ
โดย TeeRaNun~
TeeRaNun~

สนใจ สินค้า โทร 083 7808 660 :razz::razz::razz:

e-mail:
teeranun.asawa@yahoo.com

BBL 152 4 55878 8 สาขาสยามสแควร์ หรือ
SCB 045 501403 6 าขาสภากาชาดไทย หรือ
K-Bank 014 2 65932 8 สาขาบางรัก
ชื่อ ธีรนันท์ อัศวปัญญากุล

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน๊ะค่ะ
CFแล้ว รบกวนโอนภายใน1วันหรือตามที่ตกลงกับแม่ค้าทางโทรศัพท์ ไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ

RARE: KLOSET LEATHER BAG

(100%New with Tag)
[SIZE=7]คุ้มค่าต่อการซื้อมากๆค่ะ เป็นหนังแท้100%ทั้งใบ
สวย ทนทาน หยิบของได้สะดวก
เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย สามารถใช้งานได้ทุกวันเหมาะกับเป็นกระเป๋าคู่ใจค่ะ

[SIZE=7]ซื้อไปรับรองคุ้มมากๆค่ะ
มีสายปรับได้-ถอดได้ อะไหล่ทองวิ้ง สวยเก๋มากๆค่ะ

ใบนี้สามารถถือและสะพายได้หลายแบบน๊ะค่ะ คุ้มมากๆเลย

ป้าย 8,250 บาท
ขายถูกๆ เพียง 5,890 บาท เท่านั้นค่ะ!
บริการส่งฟรี ems ค่ะ
รีบสอยด่วนค่ะ พลาดแล้วพลาดเลย ของหายากค่ะ!!!

[SIZE=7]

ราคาป้าย 8,250 บาท
ใหม่ป้ายห้อย ไร้ตำหนิ กระเป๋าหนังแท้100%
ถูกๆเพียง 5,890 บ.เท่านั้นค่ะ!!!

TeeRaNun~

KLOSET FAMILY MINI DARK POTAE

(100%New with Tag)
[SIZE=7]

[SIZE=7]!!** FINAL SALE**!![SIZE=7]
เพียง 3100 บ เท่านั้น!
[SIZE=7]
ส่งลงทะเบียน+40บ./ ส่งems+60บ.

TeeRaNun~

เสื้อกล้าม KLOSET ลาย Love Lace สีเบจ

ของใหม่ ป้ายห้อย

size M
ราคาป้าย 6,450 บ.

**FINAL SALE**
Must Have Itemในราคาสุดคุ้ม
เพียง 3,990 บ. เท่านั้น!!! ส่งฟรีค่ะ
ถูกมากๆ รีบสอยด่วนจร้า ของใหม่กิ๊ก100%
ราคานี้ขายขาดทุนแล้ว งดต่อรองน๊ะค่ะ

RARE: เสื้อสายเดี่ยว KLOSET ลาย Stained Glass สีน้ำตาล

size S (ตัวนี้เป็นFree Sizeค่ะ มียางยืดที่ขอบด้านหลัง)
เพียง 2,560 บ. เท่านั้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ
หายากค่ะตัวนี้ใครกำลังตามหาอยู่สอยด่วนเลยจร้า

Dress KLOSET ผ้าแก้ว(หายากมากกก) ลายกระเบื้อง

size S
ราคาป้าย 9,250 บ.

เพียง 6,890 บ. เท่านั้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ

TeeRaNun~

Dress KLOSET แขนห้าส่วนลายฉลุ สีเทา

size S
ราคาป้าย 8,450 บ.

เพียง 4,580 บ. เท่านั้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ

Dress KLOSET ลาย Basket สีเหลือง

size S
(ตัวนี้เป็นFree Sizeค่ะ เป็นเชือกผูกเอว)
ราคาป้าย 15,000 บ.!!!

เพียง 4,580 บ. เท่านั้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ

Dress KLOSET แขนกุดคอถ่วง ปักคริสตัล
ตัวนี้เรียบหรู ดูดีมากๆค่ะ

size M
ราคาป้าย 9,250 บ.

เพียง 4,680 บ. เท่านั้นค่ะ!

TeeRaNun~

เสื้อแขนสั้นKLOSETคอดเอว สีเทา
(หายากกกค่ะ!) ของใหม่ ป้ายห้อย
size M
ราคาป้ายเกือบ5พัน!
ขายเพียง 2,680 บ. เท่านั้นค่ะ!

**[SIZE=7]FINAL SALE**
เหลือ 2,250 บ. เท่านั้น!!!

ส่งฟรีค่ะ คุ้มมากๆค่ะ

เสื้อคลุมแขนยาว KLOSET สีเทา
size M
ราคาป้ายเกือบ6พัน!
Used 1ครั้ง สภาพดีเหมือนเดิมค่ะไม่มีตำหนิ

**[SIZE=7]FINAL SALE
**
เหลือ 3,280 บ. เท่านั้น!!!

งดต่อรองค่ะ ขายขาดทุนเยอะแล้วค่ะT_T

เสื้อแขนมะเฟือง KLOSET ผ้าSilk สีเบจ (Used)

อีกหนึ่งในของหายากที่มีไม่ถึงsale!
size s

>> FINAL SALE ราคาสุดคุ้ม!<<
[SIZE=7]เพียง 2,990 บ. เท่านั้น!!!

ส่งฟรีค่ะ

RARE: เสื้อกล้าม KLOSET 100%Silk
ลายDust Silk Satin สีทอง
(Used 1 time สภาพ100%เหมือนใหม่)
size M
เพียง 2,360 บ. เท่านั้้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ

เกาะอก KLOSET ลายไซโครเทส สีเทา

**สวย เด่น มากๆๆๆค่ะตัวนี้
แฟนพันธุ์แท้KLOSETต้องมีค่ะ!
**

size M

[SIZE=7]**[SIZE=7]FINAL SALE[SIZE=7]**[SIZE=7]
เหลือ 4,490 บ. เท่านั้น!!!

TeeRaNun~

Sretsis Blair Bustier Bow Dress

สี Midnight Blue

SIZE US4

ป้าย 10,500 บาท

[SIZE=7]**
[SIZE=7]FINAL SALE[SIZE=7]**[SIZE=7]
8,888 บ. เท่านั้น
กรุณางดต่อรองน๊ะค่ะ แม่ค้าขายขาดทุนเยอะค่ะT_T

รีบสอยด่วยเลยจร้า สวยเลิศมากๆๆๆค่ะตัวนี้

:sad::sad::sad:เอามาแขวน เลยไม่ค่อยได้ทรง ถ้าเอามาใส่จริงๆแล้วเป็นเหมือนภาพที่หุ่นใส่เลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ใส่แล้วดูมีทรวดทรงองเอ็วมากๆ แถมละบายตรงขอบเอวสามารถอำพลางพุงน้อยๆได้เป็นอย่างดี อิอิ

TeeRaNun~

Dress JASPAL 3สี (ฟ้า, ชมพู, ม่วง)

size M
สวยมากๆ ใส่แล้วดูดีมากๆค่ะตัวนี้แม่ค้าคอนเฟริม์

ขายถูกๆเพียง 1,390 บ. เท่านั้น
งดต่อรองน๊ะค่ะ ราคานี้ถูก คุ้มมากๆ ปล่อยขาดทุนแล้วค่ะ

สนใจ สินค้า โทร 083 7808 660 :razz::razz::razz:

e-mail:
teeranun.asawa@yahoo.com

BBL 152 4 55878 8 สาขาสยามสแควร์ หรือ

SCB 045 501403 6 าขาสภากาชาดไทย หรือ

K-Bank 014 2 65932 8 สาขาบางรัก

ชื่อ ธีรนันท์ อัศวปัญญากุล

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน๊ะค่ะ

CFแล้ว รบกวนโอนภายใน1วันหรือตามที่ตกลงกับแม่ค้้าทางโทรศัพท์ ไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ

ขอบคุณ SBN และ ลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3