balen สีม่วง มีม่วงแบบนี้ด้วยหรอคะ??
โดย llpowderll
llpowderll
มีเพื่อนเอามาให้ดูให้ ไม่แน่ใจว่ามีสีม่วงแบบนี้ด้วยหรอคะ??

ที่เห็นก็จะมีแต่สีม่วงเข้มอ่าค่ะ เลยไม่แน่ใจ
ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่า แต่เวปนี้ขายของกอปอะค่ะ
aweg
เราก้อเคยเห็นแต่ม่วงเข้มกว่านี้ค่ะ รูปนี้มาจากห้องอาหารตา city violet หมุดธรรมดา (ต้องขออนุญาตเจ้าของกระเป๋าด้วยจ้า username ชื่อเพี้ยนเลยไม่ทราบชื่อคนโพสค่ะ)

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=794
JeyCee
คิดว่าน่าจะเป็น magenta นะคะ แต่ด้วยแสงอาจทำให้สีเพี๊ยนไปนะคะ เวปนี้เค้าขาย copy อยู่แล้วค่ะ เค้าก็ไม่ได้บอกว่าแท้นิค่ะ
yodnon
ก้อเพื่อนน้องตองไปเอารูปจากเว็บของก๊อป ก้อไม่น่างงว่าจะมีสีนี้หรือเปล่านี่จ๊ะ เพราะว่าแม้สีเดียวกัน เช่น ดำ แต่หนังเงาแว๊บขนาดนั้น ของแท้ไม่มีอยู่แล้วจ้า :D
Mmeaw
คงทำเลียนแบบ magenta limited edition ค่ะ

รุ่น limited มี ซีตี้หมุดทอง ซิตี้หมุดเงิน กับ ซิตี้หมุดธรรมดาค่ะ

สีจะใกล้เคียงกับ magenta 05 แต่ก็ไม่เหมือนซะทีเดียวค่ะ
llpowderll
ขอบคุนค่ะ

พอดี เห็นสีสวยดี แต่มันเป็นของปลอม

เลยอยากรุ้ว่า ของจริงมีแบบนี้อ๊ะป่าวอ่า ^_^

thx for ur ans na ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3