รบกวนดู Chanel ใบนี้ให้หน่อยนะคะ
โดย teamteam
teamteam
ยังไม่เคยมี Chanel น่ะค่ะ เห็นใบนี้ + ราคาแล้วน่าสนใจ ไม่แน่ใจว่าของจิงรึป่าว ขออนุญาติคุณ tanya สำหรับรูปที่เอามาให้เพื่อนๆห้องนี้เช็คด้วยนะคะ
teamteam
2.
teamteam
3.
teamteam
3.
teamteam
4.
teamteam
5.
teamteam
6.
teamteam
7 รูปสุดท้ายแล้วค่ะ
yodnon
Chanel นะคะ หลักๆ ต้องดูว่า

1. การ์ดกะ serial ในเป๋าต้องตรงกัน
2. ถุง เป็นผ้าฝ้าย ออกแข็งๆ หน่อย สีดำ คำว่า CHANEL เป็นสีขาว
3. ถ้ามีตัวล๊อค น๊อตต้งเป็นแบบขีดๆ ไม่นูนออกมา เว้นแต่รุ่นที่เก่า หัวน๊อตเป็น 4 แฉก
4. ไม่กล้าพูดจากรูปเลยค่ะ เพราะว่าดูยากเหมือนกัน

ใครที่มีความรู้ เข้ามาช่วยดูเน้อ :D
JeanSoHo
:P แท้ค่ะ

ที่ชอปพารากอน ก็มีรุ่นนี้ค่ะ ราคาสองหมื่นกว่า ๆ ใบเล็ก ๆ
minnies
เคยเจอพี่ทันยามาแล้วค่ะพี่เค้าขายของแท้นะค่ะแน่นอนจริงๆๆค่ะคนนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3