ู^_^ ปล่อยลูกรัก Used # LV Saumur 30 Monogram สภาพน่ารัก ๆ 1 ใบค่ะ ^_^
โดย Maggula
Maggula
อ่านก่อนช็อปซักหน่อยนะคะ

1. ก่อนตัดสินใจ CF รบกวนถามรายละเอียดของสินค้าที่ต้องการรู้ก่อนนะคะ ต้องการรูปเพิ่มเติมแจ้งได้ ยินดีถ่ายรูปให้ดูค่ะ

2. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน ยกเว้นพิสูจน์ได้ว่าปลอม

3. ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอน, ไม่ต่อราคาหรือตกลงกันได้ก่อน

4. ส่งฟรี EMS ค่ะ

สนใจโทรมา CF เลยค่ะ

TEL. 089-1651125

ชื่อเหมียวค่ะ ไม่สะดวกเช็ก PM ค่ะ

ขาย Used # LV Saumur 30 Monogram อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงกระดาษ ค่ะ ขาย 17,900 บาท
--> ขายแล้วค่ะ

สภาพ --> กระเป๋าใบนี้เราซื้อต่อมาจากใน SBN นี่ค่ะ กระเป๋าเป้นปี 2007 คาวไฮน์สีเข้มขึ้นเป็นสีฮันนี สีเข้มขึ้นแบบสม่ำเสมอ ยกเว้นตรงที่เป้นแผ่นรองบ่าที่เจ้าของเดิม เค้าสอดสายไว้ใต้แผ่นรอง พอเราซื้อมา ก็เปลี่ยนเป็นเอาสายสอดขึ้นมาให้อยู่บนแผ่นรองบ่า สีคาวไฮน์ตรงนี้ เลยจะอ่อนกว่าส่วนอื่น 1 สเต็ป สายยังไม่แตก แต่บางจุดมีรอยย่น ๆ บ้าง เพราะเวลาเราเปิดปิด ต้องดึงหนังส่วนนั้น มันก็จะย่นเล็กน้อย (ดูรูปที่วงกลมสีแดง) อะไหล่ มีลอกเล็กน้อย บางจุด ไม่น่าเกลียด กระเป๋าด้านที่สะพายเข้าหาตัว จะมีรอยดำเล็กน้อย
-(ดูรูปที่วงกลมสีแดง) เพราะเวลาสะพายแล้วมันโดนกางเกงยีนส์ เลยติดสีกางเกงมา

นัดดูของได้ตามรถไฟใต้ดิน หรือ BTS ศาลาแดง หรือตามตกลงค่ะ แต่ขอมัดจำ 1,000 บาท

ปล. ป้ายชื่อ ไม่ชัด ขออภัยด้วยค่ะ แสงมันสะท้อน

ขอบคุร SBN ด้วยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3