Louis Vuitton ล้วนๆๆ ของใช้เองค่ะสภาพนางฟ้ารับประกันค่ะ มีทั้ง LV Multiple Wallet Damier Graphite สภาพสวยมาก 99% เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะการันตีค่ะ และ LV Monogram Muliticolor Pochette สภาพสวยกว่า 95% ค่ะ และ LV Monogram pochette สภาพสวยกว่า 80%ค่ะ
โดย smc922
smc922
[INDENT][INDENT]อ่านกติกาและรายละเอียดค่ะ

1.สินค้าที่ลงเป็นของแท้มือ 2 ค่ะ ที่แม่ค้าและคนที่บ้านซื้อมาใช้เองค่ะ ไม่ได้ไปซื้อต่อมาแล้วเอามาขายเป็นของมือ 2 รับรองค่ะว่าสินค้าที่ลงเป็นของผ่านมามือเดียวเท่านั้นค่ะ
2.สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้ โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
3.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ นอกจากเป็นของปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ค่ะ เพราะเป็นของใช้เองซื้อมาจากShopแน่นนอค่ะ
4.อนุญาติขายให้ลูกค้าที่พร้อมโอนเงินก่อนนะค่ะ และกรุณาโอนเงินภายใน1วันหลังจากตกลงซื้อสินค้าชิ้นนั้น
5.สามารถนัดรับสินค้าได้ค่ะ แต่ต้องโอนเงินมัดจำก่อนรับสินค้า 500 บาทค่ะ
(เข้าใจแม่ค้านะค่ะ เพราะลูกค้าบางคนนัดรับแล้วไม่มา แม่ค้าต้องออกมารอเก้อค่ะ) แล้วนัดรับสินค้าได้เลยค่ะ แต่นัดรับแล้วลูกค้ามา CC แม่ค้าไม่ว่ากันค่ะ แต่ขออนุญาติไม่คืนเงินมัคจำให้นะค่ะ ถือว่าเป็นค่าเสียเวลาค่ะ แต่ถ้าลูกค้าไม่ CC นะค่ะ 500 บาทนี้ก็จะรวมไปในราคาสินค้านั้นได้เลยค่ะ เช่น ราคาสินค้า 9,500 บาท มัดจำไว้ 500 นัดรับจ่ายอีก 9,000 บาทก็รับสินค้าไปได้เลยค่ะ
6.สามารถนัดรับสินค้าได้ที่ BTS วงเวียนใหญ่ และ เดอะมอลล์ท่าพระเท่านั้นค่ะ
7.บริการส่งแบบ EMS ให้ลูกค้าฟรีค่ะ ไม่มีค่าบริการใดๆเพิ่มค่ะ หลังจากทำการส่งแล้วแม่ค้าจะแจ้ง เลขที่ส่งของให้ลูกค้าอีกครั้งเพื่อความสะบายใจค่ะ
8.โอนเงินได้ที่
ธนาคารกรุงเทพ เลขที่บัญชี 162-4105241 ชื่อ จารุวรรณ ใจอารีค่ะ

ติดต่อแม่ค้าค่ะ
โทร 084-1303229 แม่ค้าชื่อกระต่ายค่ะ สนใจโทรมาสอบถามได้ตลอดค่ะ ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

Email Jaruwan_1712@hotmail.com

ฝากห้อง HI-Street ด้วยค่ะน้อง COACH ค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1957151

1.LV Multiple Wallet Damier Graphite กระเป๋าสตางค์ใบนี้เป็นของแม่ค้าเองค่ะใช้ไป 2 ครั้งเท่านั้นค่ะ เพราะว่าแบบนี้ค่ะซื้อให้แฟนแล้วแฟนไม่ชอบใช้ค่ะ ก็เลยเก็บเข้าตู้ไปเลยค่ะสภาพ 99%ได้เลยค่ะ ไม่มีตำนิใดๆทั้งสิน เหมือนของใหม่ทุกอย่างแต่ราคาถูกกว่าของใหม่ 3,000-4,000 บาทเก็บไว้ในตู้เลยเสียดายค่ะ ของดีๆใหม่ๆก็เลยเอามาลงขายดีกว่าค่ะ มีอุปกรณ์ครบทุกอย่าง ทั้งกล่องกระดาษ ถุงผ้า และการด์ค่ะ การันตีความใหม่ค่ะ คุ้มค่ากับราคานะค่ะ ซื้อไปเหมือนได้ของใหม่จริงๆค่ะ
ขายแล้วค่ะ

เปิดมาข้างในแทบจะไม่มีร่องรอยของการใช้งานเลยค่ะ เพราะใช้ไปน้อยมากๆค่ะ ดูได้จากช่องเสียบบัตรค่ะ ยังคงสภาพใหม่มากค่ะ

ถ่ายให้เห็นสแตมป์กันชัดๆไปเลยค่ะ เพื่อความแน่ใจค่ะ เพราะแม่ค้าไม่นิยมใช้ของปลอมอยู่แล้วค่ะ

ขอบกระเป๋าสภาพสวยค่ะ คงสภาพเหมือนใหม่ทุกรายละเอียดเล็กๆน้อยๆค่ะ

สภาพหนังภายนอกยังใหม่และสะอาดค่ะ

2.LV Monogram Muliticolor Pochette ใบนี้เป็นของพี่สาวฝากขายค่ะ ของพี่สาวใช้เองค่ะ สภาพใหม่ 90% อะไหล่ทองยังวิ้งๆอยู่เลยค่ะ ข้างในสะอาดไม่มีรอยเลอะใดๆค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าให้ค่ะ
ขายแล้วค่ะ

สายไม่ดำค่ะและไม่ค่อยมีรอยย่นจากการใช้งานเท่าไหร่ค่ะ อะไหล่ทองที่สายยังไม่มีการลอก ยังวื้งอยู่ค่

อะไหล่ทองยังวิ้งอยู่ค่ะ

ขอบหนังยังสะอาดไม่มีรอยคราบน้ำ หรือรอยสกปรกค่ะ

มุมกระเป๋ารอบด้านไม่มีรอยถลอกใดๆเลยค่ะ

มุมกระเป๋าของอีกมุมค่ะ ถ่ายให้เห็นกันชัดๆทุกมุมเลยค่ะ

ข้างในสะอาด ไม่มีแม้แต่รอยปากกาค่ะ

date code CA0044 ค่ะ

3.LV Monogram pochette ขาย 6,500 บาทค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าให้ค่ะ

สายมีการย่นจากการใช้งานเล็กน้อยค่ะ ถ้าลูกค้าใช้ไปนานๆแล้วอยากเปลี่ยนสายที่shopมีสายขายค่ะราคาประมาณ 1800 บาท ก็จะทำให้เหมือนได้กระเป๋าใหม่เลยค่ะ เพราะตัวกระเป๋าหนังยังดีอยู่ไม่เหนียวค่ะ

มุมกระเป๋าไม่มีการถลอกค่ะ ทั้ง 2 ด้านค่ะ

มุมกระเป๋าไม่มีการถลอกค่ะ ทั้ง 2 ด้านค่ะ

ข้างในสะอาดค่ะ

date code SD0072
[/INDENT]

[INDENT]Last edited by smc922; Yesterday at 11:35.[/INDENT][/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3