!+!+!+!+! ถามเกี่ยวกับ Alexa หน่อยค่าาาาา !+!+!+!+!
โดย Arise
Arise
คือสงสัยว่า Alexa ที่ขายใน Outlet ต่างจากที่ขายใน Shop ยังไงเหรอคะ

ปล. Alexa สีโอ๊คค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนมากค่ะ
Kwan
เห็นเพื่อนที่เค้าได้ใน Outlet บอกว่า มันจะมีตำหนินิดหน่อย ยกตัวอย่างของเพื่อนนะคะ คือ Hardware ตรงสายกระเป๋าจะเบี้ยว และมีรอยเล็กน้อย อะคะ
12an'ai
ของใน outlet มีสองประเภทนะครับ
1.ของ มีตำหนิ จากการผลิต ขนส่ง หรือ display ก็จะถูกส่งมาขายใน outlet
2.ของที่หลังจาก ฟมด season แล้ว sale แล้ว ก็ยังขายไม่หมดก็จะส่งมาขายใน outlet
ส่วนที่ถามว่า alexa สี oak ที่ขายใน outlet ต่างจาก shop ยังไง น่าจะเป็นกรณีแรกครับ เพราะ alexa สี oak เป็น classic line ไม่มีใช่ seasonal
ดังนั้น ก็อาจจะมีตำหนิ ซึ่งขึ้นอยู่กับดวงนะครับว่า ใบที่ได้มา จะมีตำหนิมากหรือน้อย อย่างไร
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3