เข็มขัดแอร์เมสของผู้ชายปกติกว้างกี่มม.ครับ
โดย bankercool
bankercool
ที่เห็นในเวปนี้ส่วนมากจะมีแต่ขนาด32มม.แล้วผู้ชายจะสามารถใส่ได้ไหมครับ?

ปล. แล้วหัวเข็มขัด H ของผู้ชายกับผู้หญิงใหญ่เท่ากันไหมครับ?

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับผม
12an'ai
เข็มขัด hermes ที่เป็น belt kits คือหัวเปลี่ยนได้ จะมี 3 size นะครับ
24 mm ส่วนมาก จะเหมาะกะผู้หญิงมากกว่า
32 mm นี่เป็น regular เลยครับ ทั้งชายและหญิง
42 mm เหมาะสำหรับผู้ชายครับ
แต่สุดท้ายก็ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละคนแหละครับ
ส่วนหัวเข็มขัด ชายหญิง เท่ากันมั้ย ก็ขึ้นอยู่กับว่า ซื้อ size อะไรมาแหละครับ ถ้าซื้อ size เดียวกันก็ใช้ได้ไม่มีปัญหา
ยกตัวอย่างเช่น มี 32mm ทั้งสายและหัว จะไปซื้อ สาย 24mm มาใส่กับหัวเดิม 32mm ก็จะใหญ่ไปนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3