HELPED! ตามหาแม่ค้า user: miu miu ค่ะ โอนเงินให้12วันแล้วค่ะ ยังไม่ได้ของเรย TT
โดย SerenaKim
SerenaKim
ไม่ทราบว่าใครมีเบอร์ติดต่อคุณmiu miuไหมค่ะ?
เราซื้อ case iphone fendi กับคุณ miu miu อ่ะค่ะ
โอนเงินให้วันที่ 15 ธค. เค้าก้บอกเดี๋ยวจะส่งให้
ผ่านไปหลายวันไม่ได้ของสักทีเรยpmไปหาแม่ค้าก้บอกขอโทด
ช่วงนี้เค้ายุ่งๆ เดี๋ยววันนี้จะให้คนส่งให้ ให้บอกเบอร์โทรจะได้แจ้งtracking no.
เราก้ให้เบอเค้าไป วันที่ 22 ธค. หลังจากนั้นก้pmไปแล้วไม่บอกกลับอีกเรย
จนถึงวันนี้ TT ไม่ทราบว่ามีใครรู้จักไหมค่ะ T^T
สั่งของจากต่างประเทศยังไม่นานขนาดนี้เรย แง้ๆๆ
เราสมควรทำงัยดีอ่ะคร้าาา?????
jinchaya
เดี๋ยวแม่ค้าคงมาตอบค่ะ ใจเย็นๆนะคะเป็นทีเอ็มตามตัวได้ค่ะ
SerenaKim
ขอให้เปนอย่างนั้นนะค่ะ สาธุ
ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเรยอ่าค้าาา
SerenaKim
ติดต่อกับแม่ค้าได้แล้วนะค่ะ
ขอบคุนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3