กระเป๋าเงิน LV พอดีกระดุมเสีย ส่งเข้าศูนย์
โดย popo
popo
กระเป๋าเงิน LV monogram perforated พอดีกระดุมเสีย ส่งเข้าศูนย์ โดนฝากร้านที่เราซื้อมาไปเข้าศูนย์ให้ นานมากเลยค่ะ 1เดือนแล้วยังไม่ได้กระเป๋าเลย ร้าน nong bow สยามค่ะ ใครเคยมีประสบการณ์บ้างช่วยอธิบายหน่อย เราเริ่มกังวลแล้วล่ะ
sichan
1 เดือน ถือว่ายังไม่นานมากนะคะ ใจเย็นๆ

ปสก. ส่วนตัว ส่งกระเป๋าสตางค์ Prada ไปเปลี่ยนกระดุม ที่ shop รอนาน 10 เดือน ถึงได้กระเป๋าคืน
ล่าสุด ก้อ Prada (อีกแล้ว) ส่งกระเป๋า ไปเปลี่ยนหูหิ้วใหม่ ตั้งแต่มีนาฯ ปีที่แล้ว ป่านนี้ยังไม่ได้ข่าวคราวเลย ใจเย็นไปรึเปล่าน้าเรา :(
deer
LV กวางไปส่งซ่อมแล้วจะรอประมาณ 2 เดือนค่ะ (กำลังดีเลย) แต่อย่างแค่ยาแนวเฉยๆ จะประมาณ 1 เดือน แต่ถ้าซ่อมอะไหล่ด้วยจะนาน (เพราะรออะไหล่หรือเปล่าไม่รู้ค่ะ)

ส่วน PRADA เนี่ย บ้านเราเป็นดีเลอร์ของสิงค์โปร์หรือเปล่าค่ะ อาจต้องส่งหลายทอดกว่าของจะได้ซ่อม แหะๆๆๆ

ปล.แต่ 10 เดือนเนี่ยจะบอกว่าใจเย็นมากๆ เลยค่ะ....โอ๊ววววว...นับถือๆ
iavenue
เหมือนเพื่อนข้างบนครับผม

ไม่นานหรอกครับ อย่าใจร้อน

ช้า ๆ ได้พร้าสองเล่มงาม อันนี้เป็นสำนวนที่ถูกต้องครับ

ภาษาไทยวันล่ะคำ

ลุงแจ๋ม @ SBN
SUI

ล่าสุดเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
เอาน้องซามัว ไปซ่อมเพราะหมุดหลุดมา 1 ตัว
เมื่อวานนี้ Shop โทรมาแจ้งว่า
ที่นัดไว้ 1 เดือน ขอเลือนเป็น 2 เดือนนะค่ะ
มะเป็นไร รอได้
เพราะเค้าบอกซ่อมให้สุ่ยฟรี อิอิ

suiteeruk
LV เคยส่งซ่อม ก็ประมาณ 2 เดือนได้ของค่ะ
llpowderll
ตอนนั้นส่งซ่อมเค้าบอกเดือนนึงอ่าค่ะ แต่ไปๆมาๆบอกว่าเสร็จไม่ทัน ขอเลื่อนเป็น2เดือนซะงั้นอ้ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3