ขอรบกวนสอบถาม เรื่อง แว่นตากันแดด ค่ะว่าเป็นของแบรนด์ไหน และเรียกว่ารุ่นอะไรค่ะ
โดย Best best
Best best
มารบกวนขอสอบถาม แว่นตากันแดด ในรูปด้านล่าง ที่คุณชาร์ลใส่ ในละครเรื่อง เกมร้ายเกมรักค่ะ

เป็นของแบรนด์อะไร แล้วเรียกว่าเป็นรุ่นอะำไรค๊ะ

สอบถาม (เพราะคุณพี่สาวต้องการซื้อเป็นของขวัญค่ะ)

ขอบคุณมากๆๆๆนะค๊ะ

Best best
ว้าาา...ยังไม่มีคำตอบเลยอ่ะค๊าาาา....^^ขอรบกวนผู้ใจดี๊ ใจดี มาช่วยด้วยนะค๊าาา^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3