Review ครั้งแรกกับน้อง Annie Size MM (Lv)
โดย Blacklipgloss
Blacklipgloss
สวัสดีค่ะตั้งแต่เป็นสมาชิก Siambrandname มาก็นาน วาวก็ชอบเข้ามาด่อมๆ มองๆ อัพเดทข่าวสารจากพี่ๆ แต่ไม่เคยมีริวิวเป็นของตัวเองสักครั้งเดียว วันนี้เลยถือโอกาสมารีวิว น้องAnnieค่ะ

[IMG] [/IMG]

ใบนี้เป็นใบโปรดเลยชอบมากๆ แต่ว่ารักษายากนะค่ะ เพราะว่าด้วยสีที่เป็นสีขาว ไม่แนะนำให้ใช้ใบนี้เวลาใส่กางเกงยีนส์ค่ะ เพราะสียีนส์จะติดกระเป๋าและทำความสะอาดไม่ได้ เศร้ามากปัญหานี้คือโดนกับตัว

ส่วนตรงสายของกระเป๋าถ้าเลอะรอยนิดๆหน่อยๆ วาวก็ใช้ยางลบ ลบก็ออกนะค่ะ ต้องทะนุถนอมน้องหน่อย บอบบางเหลือเกิน

ใบนี้เป็น Size MM นะค่ะ ถ้าหากชอบใบใหญ่รุ่นนี้ก็จะมีอีกSize ที่ใหญ่กว่า

หวังว่าคงชอบรีวิวครั้งแรกของวาวนะค่ะ ^^
hyper_annie
:p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p
mayrayaki
กระเป๋าน่ารัก เหมาะกับเจ้าของค่ะ ^_^
ขอบคุณมากนะค่ะ ^^
Tom & Jerry
งามทั้งคนถือ งามทั้งกระเป๋าเลยค่า

:)
Originally Posted by Tom & Jerry
งามทั้งคนถือ งามทั้งกระเป๋าเลยค่า

:)
. ขอบคุณที่ิข้ามาให้แำลังใจนะค่ะ. อิอิปลื้ม.
Originally Posted by mayrayaki
กระเป๋าน่ารัก เหมาะกับเจ้าของค่ะ ^_^
. ขอบคุณค่า. ^_^
;)F
Originally Posted by hyper_annie
:p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p
. ;);)
kori
งามมากค่ะ ทั้งคนและกระเป๋า เรามีรุ่น pattie ค่ะ ที่ออกพร้อมกันกับรุ่นของจขกท สีขาว ตอนนี้มอมเชียว
Originally Posted by kori
งามมากค่ะ ทั้งคนและกระเป๋า เรามีรุ่น pattie ค่ะ ที่ออกพร้อมกันกับรุ่นของจขกท สีขาว ตอนนี้มอมเชียว
สีขาวเลอะง่ายนะค่ะดูแลยาก รุ่นpattie ก็น่ารักนะค่ะ. ขอบคุณที่ชมนะคะอิอิ;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3