แป๊กปิดกระเป๋าหลุยส์สามารถลอกได้ไหม
โดย benzene
benzene
พอดีแฟนซื้อกระเป๋าหลุยส์มาใบนึงนานมากแล้วราวๆ7ปี แล้วไม่ได้ใช้งานเลย

พอเอาออกมาดูแปกปิดกระเป๋าด้านในที่เป็นสีทองลอก เลยสงสัยว่าของคนอื่นเป็นกันไหมครับ

มันเป็นเรื่องปกติไหมสำหรับของที่บังไม่ได้ใช้งาน

theusshop
ไม่มีประสบการณ์ค่ะ
แต่แปลกๆ นะคะ ทิ้งไว้นานๆ แล้วมันลอกได้ ??
benzene
มันน่าจะลอกตอนดึกพลาสติกที่ติดมันไว้ออกหนะครับเพราะอีกด้านยังมีเศษพาสติกสีฟ้าอยู่เลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3