•.¸¸♥ღღ♥✿*✿** เปิดกรุน้อยๆ รีวิว ผ้าพันคอ Kloset ที่สะสมค่า **✿*✿♥ღღ♥¸¸.•
โดย supertaan
supertaan
[SIZE="4"]•.¸¸♥ღღ♥✿*✿** เปิดกรุน้อยๆ รีวิว ผ้าพันคอ Kloset ที่สะสมค่า **✿*✿♥ღღ♥¸¸.•

[SIZE="3"]ชมกันเลยค่า อยากแบ่งปันกันชื่นชม มีกระเป๋าอีกเล็กๆน้อยๆมี่เอามาเยอรมันด้วย

พอดีลายน้ำมีชื่อที่ใช้ในเฟสบุคด้วยนะคะ ยังงัยแวะไปคุยกันได้ ไม่ได้มีเจตนาอื่นนะคะ
แล้วก็ไม่ได้ขายค่ะ กรุณาอย่า PM มาน๊า

ตอนนี้ ขาด ผ้าพันคอนกพับ รุ่นแรกของ Kloset กำลังอยู่ระหว่างการขนส่งมาเยอรมันค่า ถ้ามาแล้ว จะมารีวิวเพิ่มเติมนะคะ

[SIZE="3"]
ขอบคุณทุกคนค่า

[SIZE="3"]ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN ค่ะ

**✿*✿♥ღღ♥¸¸.•**✿*✿♥ღღ♥¸¸.•**✿*✿♥ღღ♥¸¸.•

ภาพรวมๆ

จัดมุมให้สาวๆ

❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤
potter
สวยมากๆค่ะ
amm0pat
น่ารักมากมายค่ะ ขอบคุณที่แบ่งปันมาให้ได้ชมกันนะค่ะ
ปล.กรุนี้ไม่เล็กแล้วค่าา^^
Kesara
เยอะมากกกกกกกกกกกกกก สาวกตัวจิงๆ
yayayim
งามมากกกกกกกกกกก ^^
AROMD
ต่อมอยากได้กำเริบ
philosophy_y
สวยงามมากเลยค่ะ O.O
meemeaw
งามมากกกกกกกกก ค่า
winki
สวยยยยย และมีแต่ลายหายากทั้งน้านนน. 
ninged
อยากกดlike ล้านครั้ง อยากได้มากกกกกกกกกกกกกกกกกๆคะ
yayayim
สวยมากเลยจ้า
sunnyme
ตะลึงในความอลังการ ^^
exquisite
อลังการงานสร้างค่ะ สวยเรียบกริบทุกผืนเลย ^^
ammann
รูปที่ 2 ที่เรียงผ้าพันคอตามแนวยาว ผืนแรกสุดทางด้านซ้ายกับผืนที่ 3 นับจากทางขวารุ่นอะไรหรอคะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3