แจ้งปัญหาค่ะ จะตั้งกระทู้ซื้อขายหมวด ETC แต่พอเข้าล๊อคอิน แล้วระบบบอก พาสเวิดผิดค่ะ
โดย Lynladalert
Lynladalert
ล๊อคอินอยู่แล้วและกระทู้อื่นๆก็สามารถตั้งได้ แต่พอจะตั้งกระทู้หมวด ซื้ออขาย etc
ระบบจะทำการล๊อคเอ้าอัตโนมัติ พอใส่ username\password ไปใหม่ มันขึนว่า
ข้อมูลผิดทุกครั้งเลยค่ะ ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร แต่พอไปสร้างกระทู้ที่อื่นก็สร้างได้คะ
เชคให้หน่อยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3