แจ้งปัญหาการสมัครเป็น Citizen Member ค่ะ^^
โดย Jamie18
Jamie18
ได้ทำการสมัครเป็น CM ตั้งแต่วันที่15/8/2013 ได้คิวที่182
เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจให้วันที่25/5/2013 และแจ้งว่าไฟล์เอกสารไม่ชัด ต้องupload ใหม่และรอคิว 200 กว่าๆ เราก็upload ไปใหม่
จากที่ก่อนหน้ารอมาแล้ว10 วัน
เราเข้าไปเชคทุกๆวันค่ะ บางวันคิวเคลื่อนไปแค่1 คิว บางครั้งคิวไม่เคลื่อนเลยติดต่อกัน5วัน
อยากทราบว่าต้องใช้อีกนานมั๊ยคะ กว่าจะได้รับการตรวจเอกสาร
ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3