chanel portobello with clap locked (ลดราคา) & LV MC Audra สภาพนางฟ้า ต้องการหาคู่ใหม่จ้า
โดย dadymy
dadymy
== ของแท้ 100 % Catch Flake ได้เลย โดยไม่ต้องขออนุญาต ===
== ทุกใบเป็น Used สภาพดีค่ะ ===
== สนใจสามารถติดต่อได้โดยตรงค่ะ โทร. 081 848 1812 ===
== ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ให้ราคาสูงสุดก่อน ===
== confirm แล้ว สามารถ cancel ได้นะคะ....ไม่ว่ากัน ไม่ต้องกลัว...แต่ช่วยแจ้งล่วงหน้าก่อนเวลานัดซัก 5 ชั่วโมงเถอะค่ะ....แม่ค้าจะได้ไม่ต้องเตรียมตัว เตรียมของไปรอ และโทรตาม ที่สำคัญจะได้ไม่ตัดสิทธิ์ลูกค้าที่โทร.เข้ามาทีหลังด้วยค่ะ.....
== ส่งของได้แถว Central บางนา / Lotus อ่อนนุช / ศรีนครินทร์ / La Villa อารีย์ ค่ะ ===

Chanel Portobello with clap locked (dust bag & cards)
79,000.- only ลดไปเลยค่ะ 69,000.- (งดต่อจ้า) หรือถ้าอยากได้จริงๆ พร้อมโอนเลย ลองเสนอมานะคะ :) ปล.อย่าโหดมากน๊า....แม่ค้าต๊กกะจาย

used สภาพโดยรวมดูดีมากค่ะ..... มุม 3 มุมไม่ถลอก แต่วันนี้เพิ่งเห็นมีมุมถลอกอยู่ 1 มุม ด้วยความที่หนังกระเป๋าจะยับๆ ดำๆ เงาๆ เลยมองไม่เห็นตอนแรก ต้องเพ่งถึงเห็นเป็นรอยค่ะ เศร้าเลย..เวลาถือแล้วสวยงาม เปะ มากมองไม่เห็นรอยถลอกเลย...แต่บอกกันไปตรงๆ ดีกว่า ไม่มีหมกเม็ดค่ะ...จะได้สบายใจทั้งคนซื้อคนขาย......วันนี้ลดราคากันไปเลย....ส่วนภายในปิ๊งปั๊ง.... ใบใหญ่ จุของได้สะใจ .... เป็น portobello แบบ clap locked ซึ่งราคาจะสูงกว่า portobello แบบอื่นอยู่แล้วค่ะ.... หยิบเข้าหยิบออกอยู่นานว่าจะขายดีไม๊.....เอ้าลองดูเผื่อเจอคนอยากได้ค่ะ....

มุมรูปที่ 4 นี้ค่ะ...ที่ถลอกนิดหน่อย

LV MC White Audra (dust bag & card)
used like new
47,000.- only หรือถ้าอยากได้จริงๆ พร้อมโอนเลย ลองเสนอมานะคะ :) ปล.อย่าแรงมากน๊า...แม่ค้า sad

used like new เลยค่ะใบนี้ เหมือนได้ของใหม่ .... มุมทั้งสี่สวยงาม ... cowhide ยังขาว... หนังไม่มีลอยเปื้อน หรือเหลือง หรือเลอะอะไรทั้งสิ้น... ซื้อมาเก็บจริงๆ .... ถือแล้ว look คุณหนูมากค่ะ..... ลองเอามาลงขายดูเผื่อเจอคนที่กะลังหาอยู่ แล้วอยากได้สภาพใหม่ๆ แต่ตอนนี้ใน shop ไม่มีแล้ว ....

สินค้าขายแล้ว.....ไม่มีปัญหาใดๆ แม่ค้าไว้ใจได้ค่ะ..

CHANEL AGED CALF 227 with GOLD HARDWARE (กล่อง, การ์ด, ถุงกันฝุ่น)
USED LIKE NEW
SOLD

เป็น used ที่สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ.....ซื้อมาเก็บโดยเฉพาะ....ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก.....ด้านในไม่มีรอยเล็บ รอยข่วนใดๆ....กระเป๋าเป็นขนาดเท่ากับ Jumbo หรือประมาณ 12 นิ้วค่ะ.... ถ้ากะลังจะซื้อใหม่ แนะนำให้ซื้อ used like new แบบนี้ก้อดีนะคะ.... ประหยัดไปหลายหมื่นเลย...เวลาจะขายก้อไม่เจ็บตัวมากด้วย.....

Chanel White Aged Calf size 226 หรือประมาณ 11 นิ้วค่ะ
(กล่อง การ์ด ถุงผ้า)
SOLD

SOLD

LV ROSEWOOD (การ์ด, ถุงผ้า)
18,000.- ลด ลด ลด SOLD
(ขออนุญาตงดต่อค่ะ.....กระเป๋าสภาพดีมากมาย เกินราคา สาวสวยคนไหนได้ไปยิ้มแน่ เพราะกระเป๋าใหม่มาก สภาพดีสุด สุด)

สภาพสวยมาก ไม่มีรอยปากกา Cowhide เข้มขึ้นเล็กน้อย.... มีรอยดำที่เกิดจากเข็มขัดสีกับ Cowhide ตามภาพเลยค่ะ สามารถลบออกได้....

ขอบคุณ SBN ค่ะ.....

ฝาก link สินค้า Jewelly เพชรแท้สวยๆ ด้วยนะคะ ทุกชิ้นเป็นของใหม่ ราคาถูกกว่าน้องเป๋าอีก....
เผื่อเพื่อนๆ สนใจ อยู่ใน SBN Town นี่เองค่ะ...

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=131266

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3