รบกวนดู CHANNEL กับ LV สองใบนี้ให้หน่อยครับ
โดย maxxx
maxxx

รบกวนดู CHANNEL ใบนี้ให้หน่อยครับ

1. ของแท้มั้ยครับ
2. ชื่อรุ่นอะไรครับ
3. สภาพกระเป๋าตามรูป ถือว่าอยู่ในขั้นดีมั้ยครับ
4. กระเป๋าสภาพในรูป ราคาที่เหมาะสมมือสอง อยู่ที่กี่บาท ที่พอจะสอยได้ครับ
maxxx

รบกวนดู LV ใบนี้ให้หน่อยครับ

1. ของแท้มั้ยครับ
2. ชื่อรุ่นอะไรครับ
3. สภาพกระเป๋าตามรูป ถือว่าอยู่ในขั้นดีมั้ยครับ
4. กระเป๋าสภาพในรูป ราคาที่เหมาะสมมือสอง อยู่ที่กี่บาท ที่พอจะสอยได้ครับ
sukiyaki
Chanel ปลอมค่ะ ของแท้ไม่มีป้ายเหล็กแบบนั้น hologram ก็ไม่ใช่ แต่ทำได้ดีทีเดียว
ส่วน LV รอผู้เชี่ยวชาญมาดูให้นะคะ แต่แนะนำว่าเพิ่มรูป date code ของใบ LV ด้วยค่ะ
ple15
LV ก็ไม่เคยเห็นรุ่นนี้อ่ะค่ะ แต่ถ้ารุ่นใกล้เคียงแบนี้มีค่ะ แต่ตรงหูจับไม่มีสายนะคะ เปิดหนังสือ LV ดูก็ไม่มีเลยแบบในรูป ยังไงรอผู้รู้มาช่วยตรจสอบนะคะ
gargoy153
LV คือรุ่น Brea ค่ะ ไม่แน่ใจเรื่องขนาดนะคะ ส่วนแท้หรือไม่นั้น ขอรูปแสตมป์ เดทโค้ด หัวซิปและอื่นๆเพิ่มด้วยนะคะ

maxxx

ถ่ายรูปมาเพิ่มครับ หาเดทโคดไม่เจอ เหมือนๆตัวเลขจางมากๆ เลยไม่ได้ถ่ายมา
gargoy153
LV เราว่าแท้นะคะ ^^
ใบบัว
LVใบนี้แท้นะคะ

Chanelไม่ทราบคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3