รบกวน เซียน MULBERRY BAYSWATER ค่ะ ด่วน นะ ค่ะ กลุ้มมากค่ะ
โดย tobeearts
tobeearts
ได้มา จากคนในนี้อะค่ะ10 วัน แล้วค่ะ โดย ส่วนตัว เอะใจ เรื่อง ป้าย มันไม่มี ปั๊ม แค่ ตัวหนังสือ ละมันก้อจางๆ ซิปก้อรูดจาก ขวามาซ้าย อะ คะ รบกวน คนดูเป็น ดูให้หน่อย นะ ค่ะ กลุ้ม มากมายย

tobeearts

tobeearts

tobeearts

Tongka
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1636295&p=1065358899#post1065358899
สืบเนื่องจากกระทู้นี่ค่ะ เราเป็นคนขายเองค่ะ ของได้มาจากเพื่อนสนิทค่ะ ซื้อจากชอปล้านเปอร์เซ็นต์ราคาเต็ม 55000 ค่ะเป็นรุ่น limited ซื้อเมื่อ3-4ปีที่แล้ว เห็นใจลูกค้ามากอยากให้มานัดดูที่ชอปแต่ลูกค้าอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกมา รบกวนเพื่อนๆช่วยด้วยนะคะ เราก็ไม่สบายใจด้วยค่ะ
gargoy153
ความเห็นเรา เราว่าแท้นะคะ แต่ก็อยากให้คนอื่นๆช่วยยืนยันด้วยอะค่ะ ^^
tobeearts
แล้วตรงซิป ละค่ะ รูด จาก ขวาไปซ้ายเหรอ ค่ะ เพราะ ที่เห็น ซิปอยู่ซ้ายหมดเลย ค่ะ ส่วน ตรงสายข้างในก้อ ยาวทับกันอะ ค่ะ งง
Brandaholic_Pammie
ขอบอกว่าไม่ใช่กูรูน่ะค่ะ แต่เนื่องจากว่าเคยมีรุ่นนี้เหมือนกันค่ะ ซิปเป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ ซื้อมาจากช็อป Mulberry Paragon ค่ะ
คิดว่าแท้ค่ะ

เเต่ของเราป็นสี gunmetal น่ะค่ะ ขอลงรูปให้ดูน่ะค่ะ เพราะเป็นรุ่นเดียวกันค่ะเผื่อจะได้สบายใจกันค่ะ

Tongka
เรียน คุณอาร์ท
คุณปู duangjai_2102 น่ารักมากๆค่ะ ช่วยนำกระเป๋าเข้าตรวจสอบที่ the purse forum กรุณาดูตามลิงค์นะคะ ยังไงยินดีเจอกันที่ชอปตามเดิมนะคะคุณอาร์ท น่าจะสบายใจได้นะคะอย่างน้อยสักเปราะหนึ่ง ขอบคุณมากค่ะ
Please see post # 16161, 16162 and 16168 :)

http://forum.purseblog.com/mulberry-shopping/authenticate-this-mulberry-609216-1078.html
tobeearts
ขอบคุณ คุณต้องมากๆ เลยครับที่เปนธุระให้สำหรับวันนี้ขอบคุณที่ไขข้อข้องใจให้ครับ คุณต้องและเพื่อนเจ้าของกระเป๋าน่ารัก มากๆๆ ครับ:)
Tongka
เข้าใจความกังวลใจค่ะ ยืนยันอีกครั้งแท้แน่นอน อย่างที่เรียนไว้ซื้อที่ชอปเดือนพฤษภาคม 2007 มี record ในระบบของชอปmulberry ที่พารากอนแน่นอน กระเป๋าเป็นของ season นั้นค่ะใบนี้ยัง made in UK ค่ะ เลยซิปจะยังคงเป็นแบบเดิม สายที่ทับกันเป็นเพราะเจ้าของเดิมเลื่อนเข้ามาค่ะ กระเป๋า mulberry หลังจาก พค 2007 จะมีการปรับเปลี่ยนรูปแบบภายในกระเป๋าค่ะ ส่วนใหญ่จะ made in Turkey แล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3