ตรวจสอบ balen ให้หน่อยค่ะ ด่วนมาก
โดย YMx
YMx

ใบนี้อ่าค่ะ
ของแท้ไหมคะ?
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ขอบคุณแม่ค้าที่ส่งรูปมาให้ด้วยนะคะ^^
YMx
รบกวนผู้รู้แสนใจดี ฟันธงให้ด้วยค่ะ
YMx
ไำม่มีใครช่วยฟันธงได้เลยหรอคะ? :(
gargoy153
ขอรูปหมุดบาก โค้ดด้านหลังป้ายเหล็กเพิ่มนะคะ
sugarcane64
ขอรูปโค้ดด้านหลังป้ายเหล็กด้วยค่า

เป็นของปีไหนพอจะทราบมั้ยคะ
Meesook
ไม่แน่ใจนะคะ ดูแปลกตาสองจุด หูกระเป๋าดูยาวเกิน ไม่สมสัดส่วน และด้ายเย็บป้ายหนัง เส้นที่อยู่ด้านบน ไม่ใช่ด้ายสีดำ

ลองถ่ายรูปห่วงเหล็กที่คล้องสายยาว (bale) มาดูเพิ่มอีกก็ดีนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3