แลก แลก แลก ----- LV ------ Gucci -----
โดย buffet
buffet
มีอยู่ 3 ใบที่จะแลกค่า

ใครอยากแลกกับอะไรก็ PM มานะจ้ะ

ใบที่ 1 เป้ LV ลายไม้ สีดำ (ไม่ทราบชื่อรุ่นนะคะ)
สภาพใช้งาน กระเป๋าด้านในเนียวแล้ว ในซิปด้านนอกก็เหนียวแล้ว
ซิปลอก ห่วงมีร่องรอย ตัวลายไม้ มีรอยขูดบ้างเล็กน้อย ข้างในสะอาด ไม่มีรอยเปรอะใดๆ

อุปกรณ์ : มีถุงผ้า และถุงกระดาษให้ค่ะ

ราคาแลก : 5,000 บาท

ใบที่ 2 ซอง GUcci สำหรับใส่ BB
ใหม่สุดๆ ใช้ไม่ถึงเดือน เบื่อแล้วอ่ะ ก็เลยเก็บนอนนิ่งอยู่ในซอง

อุปกรณ์ : ซอง กระดาษห่อ กล่อง ถุึง ป้าย
(ครบตามที่เค้าให้มาจาก shop หนะคะ)

ราคาแลก 4,000 บาท

Uploaded with ImageShack.us

ทำไมรูปเล็กบ้างใหญ่บ้าง งงจริง ขออภัย มือใหม่จริงๆ ค่ะ

ใบที่ 3 กระเป๋า cross body LV damier (ไม่ทราบชื่อรุ่นนะคะ)
สภาพสวย ข้างในสะอาด ไม่มีรอยเปรอะใดๆ
สามารถปรับได้หลายระดับ

อุปกรณ์ : มีถุงผ้า และถุงกระดาษให้ค่ะ

ราคาแลก : 16,000 บาท

--------------กดดูรูปใหญ่ ได้ที่แต่ละรูปนะจ้ะ---------------
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3