[28/06/11] เสื้อยืด Paul Smith มากมายหลายลาย, Marc Jacobs bag :) ----> Super Cheap ka :)
โดย zyeyanite
zyeyanite
>> สินค้าจัดส่งทางไปรษณีย์ หรือ นัดรับสินค้าได้ที่แถวๆสยาม ปิ่นเกล้า
>> ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนทุกกรณีนะคะ รับประกันความแท้ 100%

>> เพื่อการตัดสินใจของท่าน สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทาง PM
หรือ ติดต่อทาง
cherzterry@hotmail.com, 081-6451474 เชอรี่ค่ะ

New!! Chloe paraty mini สี Light Tan ของใหม่หิ้วมาจากอังกฤษค่ะ สีฮอตฮิตสุดๆ สวยมากๆ+เข้ากับชุดได้ง่ายค่า
Price :: Sold! Thx ka :smile:

Used Paul Smith Bag :: Union Jack Courier Bag
Price :: Sold Thx ka :smile:
ใช้ไม่เยอะค่า สภาพดีมากก ยังไม่ได้แกะตรงหัวซิบข้างในเลยจ้า >_<

New!! Marc Jacobs 9,900

New!! เสื้อยืด Super Dry size M 1,400

New!! เสื้อยืด Paul Smith collection ล่าสุด 2,500 ทุกตัวค่ะ

1. Size S

2. Size S

3. Sold Out

4. Size M

5. Size M

6. Size M

:cool: THX SBN ka!
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3