neverfull damier มีขายในอังกฤษหรืออิตาลีหรือยังค่ะ
โดย pete
pete
ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่ทราบว่าที่อังกฤษ หรือ อิตาลี มี neverfull damier วางขายหรือยังค่ะ หรือว่ามีกำหนดจะเข้ามาวางขายเมื่อไหร่หรอค่ะ
kunmuay
ตามกำหนดควรจะวางแล้วนะคะ แต่รู้สึกว่ายังค่ะ
Small_Rabbit
ได้ยินว่าเมษา หรือพฤษภา เหมือนได้ยินกันมาหลายต่อ บางคนบอกมีนาก็มีคะ รู้สึกว่าไม่แน่ไม่นอน เอาแบบชัวร์ปาดไม่ได้ กำลังรออยู่เลยT^T
pomme
จะวางขายในยุโรปเดือน พฤษภาคมปีนี้นะค่ะ
pete
ขอบคุณเพื่อนๆๆทุกคนนะคะ เดี่ยวลองรอพฤษภาดู สงสัยของหมดอีกแน่เลย
noo_pizza
เพิ่งกลับจากเวียนนาเมื่อวาน SAบอกว่า ของจะพร้อมขายตอน end April จ้า
jewmini
ได้ยินว่าอีกไม่นานนี้แล้วค่ะ ต้องติดตามกันต่อไป
barumbum
รอเธอนานแสนนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
suiteeruk
ณ เมื่อวานนี้ พี่อยู่ที่ ลอนดอน ได้คุยกับพี่ดู ว่าของยังไม่มีขายค่ะ
lvmania
ที่อิตาลียังไม่มาค่ะ ขนาดเราถาม SA เค้ายังไม่ทราบเลยค่ะ ถ้ามาวางเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3