ใครรู้ราคา patek aquanaut luce 5067 รุ่นที่มีเพชรบ้างคะ
โดย nok-nikki
nok-nikki
อยากรู้ราคาว่าซื้อที่ประเทศอะไรถูกสุดคะ มีเพื่อนจะไปอังกฤษกับฝรั่งเศสเร็ว ๆ นี้ค่ะ
natty
เห็นร้านรับหิ้วลงขายอยู่ 370,000 บาทค่ะ
mattidk
รุ่นนี้หาของยากนะคับยิ่งถ้าชอบสีขาวกะดำด้วย ถ้าเพื่อนเจอก็ฝากเค้าซื้อดีก่าครับ
SANTORINI
[SIZE="3"]พึ่งกลับมาจาก sweden ค่ะ วางจองเรือนนี้ไป ราคาที่ร้าน 104,400 ลด 14% เหลือ 89,784 แล้วทำ tax refund เหลือ 74,520 ทั้งหมดเป็นสกุลเงิน sweden ค่ะ ตอนนี้ * 4 ก็ตกเรือนละ 300 K แต่ของได้ยากกกกก มากกกก ต้องรอไม่มีกำหนด แต่อยากได้เลย จะเอาไงก็ยอม
n_u_n_e
ใครจองได้จาก sweden ได้ เอามาขายต่อได้นะคะ รับซื้อ ให้ราคาดี เราขายนาฬิกาอยู่ค่ะ จ่ายสด
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3