KLOSET VS. LC
โดย smantar
smantar

สนใจโทรมาสอบถามก่อนได้จ้า
0877156600

ค่าส่งตามน้ำหนักของค่ะ
สะดวกนัดรับที่
ยูเนี่ยนมอลล์ เมเจอร์รัชโยธิน ม.เกษตรฯ ค่ะ

longchamp สี fox size m หูเริ่มนิ่มนิดหน่อย มุมไม่ขาดไม่ถลอก สภาพดีมาก 2800 ราคาพิเศษ 2300 final price 2200 including free shipping!!!

longchamp cabas สีเทาสภาพสวยค่ะ
ข้างในมีเปรอะเป็นรอยดำๆ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน
soldบาท งดต่อนะคะ

ผ้าพันคอลาย rosamund
beige 1650 old-rose1750

ผ้าพันคอลาย morning mist รอบตัดป้าย 990

ผ้าพันคอ basket violet 1400
basket yellow 1600
rosamund beige sold

เสื้อยืด pixel สี beige size s 1400

สร้อย rocky rose 1000

กระเป๋า used family me # basket
sold

กระเป๋าผ้าแนวนอน ลายpixel สีเข้ม
500บาท ถูกกว่าาช้อป!!!!

กระเป๋า BABY SHOWER

rocky rose
ของใหม่ค่ะ รอบเซลล์ ตามขอบมีเหลืองนิดเดียว
สวยสุดๆ คุ้มมากๆๆๆๆค่ะ
1500 เท่านั้น

stained glass
สีม่วงก็เข้าชุดกับผ้าพันคอ สีชมพูก็น่ารัก เลิศทั้งคู่ค่ะ ใบละ 1700
ที่ช้อปหมดแล้วนะคะ!
เหลือสีละใบเท่านั้น!!!

เสื้อcomme sizes for woman 3000 (แฟนพี่ชายฝากขายของแท้100%ค่ะ)

sold zone

LIGHT PIXEL sold

ROSAMUND
collection ใหม่ค่ะ ที่ช้อปหมดแล้วนะคะ
เลือกมาให้อย่างดีค่ะลายสวยมาก
sold out

ขอบคุณสยามแบรนด์เนมค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3