♥♥ TMTMTMTM :: วันนี้มาปล่อยของค่ะ H&M ทรงคล้าย Mulberry สีใหม่ลายม้าลายน่ารักมาก และ USED มากมาย PLAYHOUND DANCING RIOT PLAYHOUND DANCING RIOT H&M H&M H&M เข้ามาดูก่อนนะคะ มีเสื้อผ้าจากร้านเกาหลีที่สยามด้วยค่ะ
โดย MISS.PACKMAN
MISS.PACKMAN
[SIZE="3"]กติกาเล็กเล็กน้อยน้อยก่อนซื้อ-ขายนะคะ
♥ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน ยกเว้นเป็นของปลอม ซึ่งไม่ปลอมค่ะ
♥ สนใจสินค้าติดต่อ 0869791320 สะดวกที่สุดค่ะ ยินดีค่ะ แม่ค้าใจดี ถามได้ค่ะ
♥ PM / E-MAIL : miss.packman@live.com ตอบช้าหน่อยนะคะ ไม่ได้เชคตลอดเวลา
♥ ตัดสินใจให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะคะ
♥ CF คือการพร้อมโอนนะคะ เบื่อเวลาหายไปเลยค่ะ ขอร้องอย่าหายเลยนะคะ
♥ แต่ถ้าจะเอาจริงๆ ยังไม่พร้อมโอน คุยกันได้ตรงๆค่ะ อย่าหายค่ะ หายขึ้น Blacklist!
♥ สินค้าทุกชิ้นส่งให้ฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ
มีบัญชีกสิกรไทย กับ ไทยพาณิชย์ค่ะ งดนัดรับนะคะ ไม่สะดวกจ้า
ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอน + ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ
♥ ต่อราคาได้นะคะ แต่อย่าโหดนะ แม่ค้าไม่ดุค่ะ ต่อโหดๆ ขอไม่ตอบละกันเนอะ

[SIZE="6"]NEW! H&M HOT BAG ทรงคล้าย Mulberry Alexa
มีของพร้อมส่งสีเบจเหลือ 1 ใบ สุดท้าย!!!!
ม้าลาย SOLD OUT แล้ว
HOT มากจริงๆค่ะ ใช้ได้หลายแบบ ถือ สะพายข้าง เก๋สุดๆ
ขายไป 30 กว่าใบแล้วจ้ะ ราคานี้พร้อมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ :)
พร้อมส่งราคาเดิม 1700บาท

นางแบบ

[SIZE="4"]USED ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ
เสื้อเชิ้ตคอปกเสือดาว เป็น CROP ผูกเอว
ไซส 8 ประมาณ S ใส่ได้ ยาว 20นิ้ว ไม่รวมที่ผูก อก 30 นิ้ว
น่ารักมากมากเก๋มากค่ะ ซื้อ1000 กว่าบาท ลายเสือสวยมากค่ะ!
ส่งต่อ 600 บาทเท่านั้นนน!
[SIZE="7"]SALE 500 บาทพร้อมส่งฟรี งดต่อจ้าใหม่มาก!
!
ตัวนี้น่ารักมากมากค่ะ ขอบอก :)

[SIZE="4"]USED! เสื้อกล้าม Dancing Riot ใส่ไป 1 ครั้ง
ไม่มีตำหนิ ขาย 550บาท พร้อมส่งค่ะ

[SIZE="4"]CROP ของ Dancing Riot ซักแล้ว แต่ไม่เคยใส่แค่ลองค่ะ
ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ ขาย 1100 พร้อมส่งค่ะ

[SIZE="4"]NEW!สายเดี่ยว Brand เกาหลี ใส่เป็นเดรสได้ ยาวประมาณ 24 นิ้ว
ตรงหน้าอกเป็นกำมะหยี่ สวยมากตัวนี้ ขาย 590 บาทค่ะ
[SIZE="7"]SALE 500 บาทพร้อมส่ง งดต่อรอง คุ้มมาก
!

[SIZE="4"]เสื้อผ้าบางแขนยาว ซื้อจากร้านเกาหลีที่สยาม 650 ของใหม่
น่ารักมากมากตัวนี้ สีเหลืองสะท้อนแสง สลับกับขาว
เหมาะกับสาวไซส S ขาย 350!
[SIZE="7"]SALE 250 ส่งฟรี งดต่อแล้วจ้ะ! ถูกมากก

[SIZE="4"]เสื้อเชิ้ต Playhound size S ผู้ชาย
ดีเทลตรงแขนเก๋ และ ตรงป้ายห้อยด้านหน้าเสื้อก็เท่มากค่ะ
สีเขียวมะนาวอ่อน น่ารักมาก ใส่กับเลคกิ้ง หรือ ขาสั้นก็ได้
สภาพ 85% มีรอยจางๆตามรูปค่ะ
ซื้อมาประมาณ 1600 ขายเพียง 600!เท่านั้น
[SIZE="7"]SALE 500 บาทส่งฟรี คุ้มมากค่ะ

[SIZE="6"]ขอบคุณ SBN มากเลยค่ะ
ตามไปชมได้นะคะ สินค้ามีให้เลือกอีกเยอะมากจ้าาาา !!!!
http://www.facebook.com/YOURTEETIME
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3