เปิดตู้ขาย ราคาสุดคุ้ม ❤❤❤ "XXI, Workshop, 117, FredPerry, LC sz.M หูสั้นชมพู" ลดอีกกก ❤❤❤
โดย abitbitter
abitbitter
สนใจติดต่อ:miscwardrobe@hotmail.com จะเร็วกว่าPMนะคะ
หรือ 082-978-6318 หวานค่ะ :)
[ภาพที่เห็นถ่ายใช้แสงธรรมชาติ ไม่ปรับแต่ง ตัดและเรียงภาพเอง อาจจะมีแสงจ้าไปหรือมีเงาบ้างนะคะ]
สินค้าทุกชิ้นของแม่ค้าเองนะคะ ไม่ได้ใช้เลยขอส่งต่อในราคาเบาๆดีกว่าเก็บไว้เฉยๆค่ะ
แม่ค้าไม่ได้ขายเก็งกำไรอะไรเลยค่ะ แบ่งๆกันใช้ จริงใจ สินค้าเป็นยังไงบอกตรงๆ

[SIZE="3"]อยากขายค้าบบบ จะไม่มีเวลามาขายแล้ว สนใจลองต่อราคามานะ :D

ทุกชิ้นส่งฟรีEMSค่ะ
กรุณาอ่านรายละเอียดของสินค้าแต่ละชิ้นให้ครบนะคะ อาจจะยาวหน่อย แต่แจ้งทุกอย่างไว้ครบ ไม่ปิดบังค่ะ

สินค้าทุกชิ้น ถ้าพบปัญหาหลังได้รับสินค้าแล้ว กรณีมีตำหนิที่ไม่ได้แจ้ง ยินดีรับคืนค่ะ
แต่เงื่อนไขคือ รบกวนลูกค้าต้องจ่ายค่าส่งคืนเองนะคะ, สินค้าต้องส่งคืนภายหลังจากได้รับสินค้า2วัน
และอยู่ในสภาพสมบูรณ์จึงจะทำการคืนเงินค่ะ

[SIZE="4"]LC หูสั้น sizeM: Rosalie pink, ขาย 2200฿ > 2050฿ ส่งฟรีEMS รายละเอียดเพิ่มเติม คลิก!

รายละเอียด: ของน้องสาว ซื้อมาจากในนี้ ราคา3,100฿ค่ะ พร้อมการ์ด ใช้งานไม่เกิน 10ครั้งค่ะ
สภาพ:
- บริเวณที่เป็นหนังยังคงสภาพใหม่อยู่ ไม่มีรอย
- ฮาร์ดแวร์ยังเงาวิ้งเหมือนใหม่ ไม่ดำค่ะ
- ตัวกระเป๋าเริ่มสกปรกบ้างแล้วตามการใช้งาน
ตำหนิ:
- ด้านในมีรอยขีดปากกาและด้ายรุ่ยบริเวณขอบช่องด้านในเล็กน้อย
- ด้านนอก บริเวณก้นกระเป๋าและซิบมีด้ายรุ่ยบริเวณขอบเล็กน้อย
- มีคราบสกปรกตามแนวพับกระเป๋า
- มีรอยเปื้อนบริเวณด้านซ้ายใกล้ๆก้นกระเป๋า
(หากสนใจ ขอรูปตำหนิต่างๆเพิ่มเติมได้ค่ะ)

เสื้อยืด workshop ลายกราฟฟิก ทรงแขนล้ำ ดีไซน์คอเป็นชั้น ราคาเต็ม 1,290
ซื้อตอนเซลล์ที่เซนทรัลค่ะ ลองแล้วแต่ไม่ชอบเลยขอส่งต่อในราคา 400> 380บาทค่ะ

ผ้า: 100% cotton
รายละเอียด: ลองใส่แล้ว ซักแล้ว ไม่มีตำหนิ
size: freesize

ซูมป้ายยี่ห้อ, ลักษณะคอเสื้อ, รายละเอียดช่วงไหล่และแขนเสื้อ, ป้าย

ซูม pattern เสื้อและ instruction tag

_______________________________________________________________________________________
เดรสแขนล้ำ 117(oneoneseven) สีmetallic(สีเงินวาวๆหน่อย) ราคาเต็ม~2000 ซื้อตอนเซลล์30% ขาย1,200> 1,000บาท > 700ค่ะ

ลองแล้วแต่ว่าใส่ไม่ได้ค่ะ เพราะเตี้ยเกิน ใส่แล้วช่วงตัวไม่พอดีกับความยาวเสื้อแล้วก็ส่วนกระโปรงก็ยาวไปอ่ะค่ะ
แต่ทรงสวยค่ะ ใส่เครื่องประดับหน่อยก็ดูดีแล้วนะ
ผ้า: ไม่ทราบแน่ชัด คิดว่าเป็นผสมsilkค่ะ เพราะผิวจะออกแวววาวหน่อยๆ
รายละเอียด: ไม่มีป้ายcare instruction
ไม่เคยใส่ ตัดป้าย+ซักแล้ว
size: freesize
ตำหนิ: -

_______________________________________________________________________________________
XXI (sz.M) สายเดี่ยวปรับยาวได้ สีกรมท่า/ดำ 400> 380บาท

ซื้อจากในนี้นานแล้วค่ะ ซื้อเพราะชอบมาก สวยแต่ไม่กล้าใส่เลยค่ะ (เอามาใส่ตอนถ่ายรูปจะขายนี่แหละค่ะ)
_____________ป้าย+กระดุมสำรองยังอยู่______________

สภาพ: ไม่เคยใส่ ซักแล้ว ตัดป้ายแล้ว
ตำหนิ: -
ขนาด: วัดขณะวางราบบนผิวเรียบ
ช่วงอก 35.5cm ยืดได้อีก ~2"
ช่วงเอว 29.5cm ยืดได้อีก ~2"
เดรสยาว 60cm
ชายกระโปรงบาน 62cm
สายสั้นสุด 17cm ยาวสุด 19.5cm

Tracy&Belle รองเท้าแตะสีน้ำตาล ไว้ใส่วันสบายๆ ซื้อมา 1,250ขาย750บาท > 600 ค่ะ
ซื้อมาจากเซนทรัลนานแล้ว ราคาเต็มเลยค่ะ ปกติใส่เบอร์37นี่แหละ แต่คู่นี้ใส่แล้วหลวมหน่อยเดินไม่ค่อยถนัด
(ตอนซื้ออยากได้มาก ไม่ได้ลองเดินค่ะ v.v) เลยขอปล่อยต่อให้กับคนที่ใช่ดีกว่า :P
อุปกรณ์ครบ; กล่องรองเท้า, ผ้ากันฝุ่นสกรีนยี่ห้อ, ถุงกันชื้น, กระดาษดันทรง
เบอร์ที่รองเท้า: 37
เบอร์จริง: 37/38 ถ้าไม่แน่ใจวัดขนาดเท้าแล้วสอบถามมาได้เลยค่ะ
สภาพ: ใส่เดินสวน2ครั้งถ้วนเองค่ะ
ตำหนิ: รอยคราบของเหลวเป็นวงเล็กๆ, ส้นรองเท้าส่วนหัวมีรอยแตกเล็กๆค่ะ
ขนาดพื้นรองเท้า: 24.5cmx9cm [วัดส่วนที่ยาวและกว้างที่สุดตามลำดับ]

กระเป๋าผ้า Fred Perry(e-mook) ss2010 ซื้อมา750 ขาย450บาท [W470xH310xD115mm] ไม่รวมหนังสือ

กระเป๋าผ้ามีช่องกระเป๋าด้านหน้า ปักโลโก้ ด้านในมีช่องใส่ของเล็ก 1ช่อง ด้านหลังเย็บลากธงชาติอังกฤษ
ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้ว เก็บไว้เพิ่งเจอเมื่อไม่นานนี้เองค่ะ ไม่มีแววว่าจะได้เอามาใช้เลยขอขายต่อนะดีกว่า
พื้นผิว: คล้ายๆถุงกระสอบอ่ะค่ะ ไม่ใช่พลาสติก ไม่ใช่ผ้า(ดูตามรูป/ขอเพิ่มเติมได้เลยค่ะ)
สภาพ: (แกะมาเป็นแบบนี้เลยค่ะ ใช้งาน1ครั้ง) มีด้ายหลุด ~3จุด, ฝีเย็บลายธงชาติห่าง,
รายละเอียดด้านในบริเวณแนวเย็บหูค่อนข้างหยาบ มีแนวด้ายซ้ำไม่ตรงกัน,
พื้นกระเป๋าเป็นรอยขาวจางๆเช็ดไม่ออก คาดว่าเกิดจากการพับกระเป๋าไว้นานค่ะ

[SIZE="4"]ฝากกระเป๋า Per Sempre และเสื้อผ้า ห้องLocal ด้วยค่ะ [SIZE="3"]คลิก!

[SIZE="3"]กระเป๋าสะพายไหล่ PER SEMPRE หนังแก้ว สีเปลือกมังคุด ซื้อมา1,600 ขาย1,000 > 900 ค่ะ

ขอขายราคานี้เพราะว่าใช้งานน้อยมาก เก็บอย่างเดียว
ขนาด: oversized
ขนาดจุ: กว้าง15 ยาว38 สูง30.5 cm
รายละเอียด: กระเป๋าด้านในมีช่องใส่ของ 2ฝั่ง ฝั่งหนึ่งมี2ช่อง อีกฝั่งมีช่องซิบใหญ่ 1ช่อง,หนังเป็นรอยยับตามแนวพับกระเป๋า, ซิบใช้การดี รูดง่ายทั้งด้านหน้าและด้านใน
ตำหนิ: harware ดำแล้ว, หมุดรองกระเป๋าทั้ง5 ถลอกจากการใช้งาน, เห็นหนังสีน้ำตาลแนวตะเข็บฝากระเป๋าด้านใน, สายหนังสีดำด้านหลังถลอก

[SIZE="3"]เสื้อผ้าในตู้ ไม่เคยใส่/ ใส่น้อย/ ไม่ใส่แล้ว รวบรวมให้ 6 collection

[SIZE="3"]Little Black Dress

[SIZE="3"]Do the white thing

[SIZE="3"]Natural Selection

[SIZE="3"]Stripe action

[SIZE="3"]Following Pattern

[SIZE="3"]Coloring in Plain

1
2
3