TM +++ CHEAP MONDAY skinny jeans size 25 - 28 หลายแบบค่ะ ใส่แล้วจะชอบ แน่นอน +++ OVERSIZED SKULL T-SHIRTตัวสุดท้ายค่ะ ///..Lesportsac..///เดรส MARTIN// รองเท้าส้นสูง LYN +++etc..
โดย ~NYU~*
~NYU~*
+++CHEAP MONDAY from UK ทุกตัวของแท้แน่นอนค่าา +++
+++ NO REFUND, NO EXCHANGE +++
+++ลดให้ได้ กับลูกค้าที่ต่อแบบสมเหตุสมผล แบบ อยากได้จิงๆ+พร้อมโอนนะคะ+++

[SIZE="5"]ติดต่อ ทาง PM นะคะ

[SIZE="6"]NEW !!! CHEAP MONDAY OVERSIZED SKULL T-SHIRT

[SIZE="5"]LAST 1 pieces หมดแล้วหมดเลยค่ะ

[SIZE="3"]ราคา 1,090 บาท

[SIZE="5"]เหลือสีดำ size S ตัวเดียวค่ะ

( S รอบอก 36 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว )

[SIZE="5"]**************************************************************************************************************

[SIZE="5"] NEW !!! WITH TAG ป้ายห้อยใหม่เอี่ยมค่าา

CHEAP MONDAY skinny jeans

ของใหม่นะคะ (with tag) ของพร้อมส่งค่ะ

[SIZE="5"]ราคา 2,400 บาท ค่ะ

[SIZE="5"]ทุกสีมีไซสละ 1 ตัวค่ะ

1. สีดำสุดคลาสสิค ใส่ได้ทุกงาน size 25 , 27

ขายดีที่สุดนะคะ สีนี้

2. สียีนส์ฟ้า ของจริงสีสวยมากค่ะ สีจะเหมือนตัว vintage แต่รุ่นนี้เอวต่ำค่ะ

size 28 ค่ะ (สะโพก ไม่เกิน 34 ค่ะ สำหรับตัวนี้) ทรงเดียวกับตัวสีดำ ด้านบนค่ะ

3. VINTAGE COLOR size 27 ***SOLD***

4. สีน้ำเงินเข้ม size 27 ค่ะ ( สะโพก 34 - 35 นิ้ว ) [SIZE="4"]**SOLD**

5. สีดำค่ะ เป็น BLACK PATCH size 25 สำหรับคนที่ชอบเซอร์ๆค่ะ

6. ยีนส์ฟอกดำ สวยค่ะ size 26 (สะโพก 33-34 นิ้ว)

---------------------------------------------------

กระเป๋าสะพาย Lesportsac ซื้อมาจากญี่ปุ่น ไม่เคยใช้ออกนอกบ้านเลยค่ะ

1,200 บาท

กระเป๋าสะพายใบเล็ก เป็นผ้าขนสีดำ น่ารักมากๆ

ยี่ห้อ [SIZE="4"]Lollipops Paris

ขาย 1,090 บาท

web : http://www.lollipops.fr/

[SIZE="3"]UNITED COLOUR OF BENETTON

ขาย 750 บาท

กระเป๋า ยี่ห้อ MAMBO ซื้อจาก central ซื้อมา 2,500 บาท ขาย 1,000 บาท

---------------------------------------------------------------------------

เดรส MARTIN size S ซื้อมา 1,690 บาท ใส่สองครั้ง [SIZE="7"]SALE 590 บาท

CC-OO กางเกงขาสั้น size 4 สะโพกใส่ได้ถึง 35 นิ้วเลยค่ะ 220 บาท

กระโปรง 180 บาท

[SIZE="6"]""""""""รองเท้าส้นสูง LYN สูง 3 นิ้วครึ่ง ค่ะ"""""""

ไม่เคยใส่ออกนอกบ้านเลย เพราะว่ามันสูงเกินค่ะ

[SIZE="3"]790 บาท size 37

[SIZE="6"]SALE 600 บาท

~~~~~[SIZE="4"]รองเท้าส้นสูง ซื้อมาจาก Siam Square สภาพดีค่ะ size 37 ซื้อมา 1390 ขาย 390 บาท ค่ะ ~~~~~

[SIZE="6"]เหลือคู่ซ้ายค่ะ คู่ขวา SOLD ค่ะ

[SIZE="5"]CASE " CAPDASE " BB BOLD 9000 สี pink

[SIZE="5"]300 บาท

====THANK YOU====;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3