TM:Add New Item เสื้อคลุม Forever21,ส่งต่อกางเกง FLYNOW III,Kloset family me Big tile สีม่วง New,เกาะอกจาก DP,ส่งต่อเสื้อจาก JASPAL,กระเป๋า H&M,Chaeap monday,swarovski,ต่างหู palyboy,แว่นตา Juicy สวยๆๆ,เสื้อระบายจาก xoxo, CPS ,search Cath Kidston
โดย ayakachan
ayakachan

***แม่ค้าชิวๆถามได้ตลอดเวลานะค่ะแต่ว่าถ้า cf ก้ตัดสินใจหน่อยอย่า cc เลยคร้า แม่ค้าขายถูกมากมายเลยค่ะ รับประกันตัวไหนบอกใหม่คือใหม่ค่ะ ตัวไหนมะมั่นใจสอบถามก่อนได้นะค่ะ***
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

เสื้อคลุมตัวสั้นน่ารักมากจาก Forever21 ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ
--ขาย 1,000 บาทรวมส่ง--

----------------------------------------------------------------

เดรสผ้าซาตินสวยมากค่ะจาก Jaspal size xs ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน
--ขาย 900 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------------

เสื้อฉลุจาก Soda ไม่มีซับในสภาพดีมากค่ะ free size
--Sold out--

----------------------------------------------------------------

เสื้อซาตินเบาสบายแบบวินเทจดีค่ะ จาก Jaspal size xs
--ขาย 400 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------------------------

ส่งต่อกางเกง FLYNOW III size 38 เพิ่งได้มาแต่หลวมไปค่ะ น่ารักมากเลย
--------------------------------------------------------------------------

DP Blue 'Italy'print boobtube - Blue เดรสเกาะอกสีน้ำเงินเก๋ด้วยดอกกุหลาบสัญลักษณ์ธงชาติอิตาลี size 10
--ขาย 550 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------

Kloset bag family me ลาย Big tile สีม่วง ของใหม่เพิ่งได้มาค่ะ
--ขาย 3,200 บาทรวมส่ง งดต่อรองราคา--

---------------------------------------------------------------------

ฝากลิงก์น้ำหอมด้วยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=96035&p=337293#post337293

ยีนส์แรงเลอร์ ทรง bootcut มือสองไม่เคยใส่ สำหรับสาว size mini ตัดขาแล้วค่ะ
--ขาย 400 บาท + ค่าส่ง 30 บาทค่ะ--

-----------------------------------------------------------------------

ยีนส์ Soda มือสอง สภาพดี size mini ผ้ายืดได้ค่ะ ตัดขาแล้วค่ะ
--ขายตัวละ 300 บาท + ค่าส่ง 30 บาทค่ะ--

--------------------------------------------------------------------

เสื้อยืดลูกไม้วินเทจนิดๆ มือสองสภาพดี จาก Hamlet
--ขาย 300 บาทรวมส่ง --

---------------------------------------------------------

เดรสจาก Tommy Girl ได้มาจากคุณเจี๊ยบแต่ใส่มะได้ค่ะ size 36
--ขาย 400 บาทรวมส่ง --

--------------------------------------------------------------------------

เสื้อสวยๆจาก Monoya ตัวปล่อยๆ free size สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 400 บาทรวมส่ง งดต่อรองราคา--
---------------------------------------------------------------

เสื้อสวยๆจาก forever21 ของใหม่ไม่เคยใส่แต่ซักไปแล้วค่ะ size s
--ขาย 500 บาทรวมส่ง งดต่อรองราคา--

---------------------------------------------------------------

เสื้อสวยๆจาก CPS ของใหม่ป้ายห้อย size s

------------------------------------------------------------------

สูทแขนสั้นใส่ทำงานก็น่ารักดีค่ะ จาก Urban size s มือสองสภาพดีผ้าไม่หนาค่ะ
--ขาย 250 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------------------

เสื้อยืดสีชมพูจาก spirit of clothes size L แต่ตัวมะใหญ่นะค่ะ แบบน่ารักดีค่ะ
--ขาย 250 บาทรวมส่ง งดต่อรองราคา--

-----------------------------------------------------------------

ส่งต่อเสื้อแขนกุดพร้อมเสื้อกั๊กคุ้มจิงๆค่ะ เพิ่งได้มาแต่ใส่มะได้ค่ะ Jaspal size xs
--ขาย 350 บาทรวมส่ง งดต่อรองราคา--

ปล.ยืมรูปแม่ค้าเก่านะค่ะ

----------------------------------------------------------

เสื้อคลุมตัวสั้นจาก Jaspal size s มือสองสภาพดี
--ขาย 500 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------

เสื้อยืด Hybrid size s ของใหม่ไม่เคยใส่เอาไว้ใส่กะเอวสูงน่ารักดีค่ะ
------------------------------------------------------------

สร้อยจาก swarovski ได้มายังมะเคยได้ใช้งาน สภาพดีมากค่ะ แม่ค้าเก่าบอกว่าเก็บอย่างเดียวค่ะ ใส่ได้ 2 ด้านค่ะ
--ขาย 1,000 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------

ส่งต่อกระเป๋า H&M เพื่งได้มาใหม่ๆหอมๆเลยค่ะ แต่พอดีว่ามะได้ไปงานแล้วเลยมะได้ใช้ค่ะ

ปล.ขอยืมรูปแม่ค้าเดิมนะค่ะ
--ขาย 800 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------------

แว่นตาจาก Juicy สวยๆ ขนาดกำลังดี มือสองใส่ไป 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิมาพร้อมกล่องและผ้าเช็ดค่ะ
--ขาย 2,800 บาทรวมส่ง--

ส่งต่อเสื้อสีขาว จาก xoxo size M
--ขาย 300 บาทรวมส่ง--

ปล.ยืมรูปแม่ค้าเก่าค่ะ

-------------------------------------------------------------

เสื้อคลุมสีเขียวจาก Stila NY size S-M ใส่ได้ค่ะ มือสองสภาพดี

ชุดเดรสปกเฟอร์ เฟอร์ถอดออกได้ค่ะ ยี่ห้อ Two size S มือสองใส่ไป 1 ครั้ง
--ขาย 650 บาทรวมส่ง--

เสื้อสูท Blazer สีชมพูสดเก๋ดีค่ะ ของใหม่ ยังไม่เคยใส่ size L

-------------------------------------------------------

เสื้อสูท XACT size s มือสองสภาพดี

------------------------------------------------

ส่งต่อรองเท้า size UK 3.5 ได้มายังไม่เคยได้ใส่ค่ะ

-------------------------------------------------------

2.เสื้อเชิ๊ตสวยๆมือหนึ่งจาก wetsel size s

-------------------------------------------------------------------

4.เสื้อยืดสีม่วงจาก spirit of clothes size M แขนค้างคาว น่ารักดีค่ะ

5.Cheap Monday Contrast Stitch Narrow Jeans size 26*34 ของใหม่ค่ะ
70% cotton, 27% polyester, 3% spandex
--ขาย 2,000 บาทรวมส่ง--

7 : เสื้อยืดแขนตาข่าย จาก forever 21 มือสอง size s สภาพดี
-- ขาย 300 บาทรวมส่ง--

10.LC new red size M หูสั้น
--ขาย 3,200 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------

11.Coach siganature tote bag used like new
--ขาย 5,000 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------

13.เสื้อแขนกุดคอตั้ง ของใหม่ size s จาก FOX

--------------------------------------------

15.เสื้อยืดแบบเก๋ดีจาก CPS sz XS มือสองใส่ไป 1 ครั้ง
----350 บาท รวมส่ง--

18.กระเป๋า Cath Kidston Tulip mesenger bag ของใหม่ค่ะ
--3,500 บาท รวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------------------

19.Blazer ลายดอกไม้ผ้าบางใส่สบาย จาก Disney Thailand sz 2 สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 400 บาท รวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------
20-21.กระโปรง ยี่ห้อ search ไซต์ M ค่ะ ของใหม่ค่ะ
--ขายตัวละ 400 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------

22.เสื้อสีม่วงจาก Disney Thailand มีเกาะอกแยกชิ้นค่ะ น่ารักดีค่ะ มีสร้อยด้วย สามารถเอาออกได้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ sz 3 เหมาะกับสาว M ค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------

23.รองเท้าหนังแบบเท่ห์ออกแนววินเทจนิดๆสีน้ำตาลแดง ไซต์ 36 จาก L'ourson ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีกล่องให้ค่ะ
--ขาย 1,000 บาทรวมส่ง-

------------------------------------------------------------------------------------

24.เสื้อเชิ้ตจาก Asos ลายดอกไม้ น่ารักอีกแล้วค่ะ ไซต์ 10 แต่สาว ไซต์ 6-8 ใส่ได้ค่ะไม่ใหญ่ สภาพดีมาก ใส่ไป 1 ครั้ง ได้มาแพง

25.ของส่งต่อเดรสคอบัวค่ะ จาก Affordable Chic ไซต์ s แต่แม่ค้า ติดสะโพกนิดหน่อยค่ะ เลยมาส่งต่อ
--ขาย 400 รวมส่ง--

---------------------------------------------------------------------------------------

สนใจติดต่ออ้อย [email]naowarat_k16@hotmail.com[/email] or PM or 0813860894
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3