TM : TOPSHOP//CCOO//F21//ZARA//DEFRY//XACT//DISAYA//H&M//KLOSET etc.เยอะแยะมากมาย ราคาไม่แพงด้วยค่ะ :)
โดย PoMasTro
PoMasTro
สะดวกติดต่อ pm
มี บ/ช BBL SCB Krungsri TMB ในกทม. ค่ะ

CF แล้วโอนไม่เกินเที่ยงของวันถัดไป หรือแล้วแต่ตกลงได้ค่ะ
CC ได้ไม่ว่ากัน ถ้าไม่สะดวก แต่รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะคะ

ราคารวมค่าส่งลงทะเบียนแล้วทุกชิ้นนะคะ

**ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามให้ละเอียดนะคะ
ยินดีตอบค่ะ ไม่ต้องเกรงใจ
ถ้ามีตำหนิอะไรเราจะแจ้งให้ทราบค่ะ

สะดวกส่งของให้วันเสาร์-อาทิตย์นะคะ

อันนี้เป็นของแถมให้เมื่อซื้อครบ 600 บาทขึ้นไปนะคะ(เลือกได้ 1 ชิ้นค่ะ)

ยาทาเล็บ etude

ดินสอเขียนคิ้วพร้อมแปรง the face shop ของใหม่ยังซีลอยู่ค่ะ

ที่บีบสิว etude (ของใหม่ยังไม่เคยใช้นะคะ)

ฝากลิงค์ห้อง Local ด้วยนะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=103693&p=352504#post352504

ขอบคุณค่ะ^^

รองเท้า Melissa sz 38 ของใหม่เลยค่ะ ใส่ลองเดินที่ร้าน แล้วก็ไม่ได้ใส่อีกเลย ขาย 1500 บาท
มีกล่องให้ค่ะ ราคารวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ
(งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

รองเท้า ZARA sz 37 ของใหม่ ใส่ลองที่ร้านแล้วไม่ได้ใส่อีกเลย คู่นี้จะมีรอยย่นๆข้างๆ เป็นมาตั้งแต่ตอนซื้อแล้วนะคะ
เอาไปเปลี่ยน เลือกคู่ที่เป็นน้อยที่สุดมาแล้ว เพราะเป็นทุกคู่เลย ขาย 1800 บาท มีกล่องให้ ราคารวมส่งลงทะเบียนค่ะ
(งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส Topshop UK6 ขาย 3000 บาท>>SALE 2500 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ Kloset sz S ขาย 3500 บาท>>SALE 2900 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เอี๊ยมกระโปรง ICE sz S ถอดสายออกได้ ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ CCOO sz S ขาย 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ Kloset SZ S ขาย 3500 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส Disaya UK6 ขาย 2500 บาท>>SALE 2000 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระโปรง F21 sz S ขาย 500 บาท>>SALE 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระโปรงของ PDC SZ S ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระโปรง DEFRY ลายฉลุ สีฟ้า SZ S ขาย 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระโปรง XACT ลายตารางสีส้มขาว FREESIZE ขาย 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อปักเลื่อม MNG SZ S ขาย 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อตัวยาว SODA SZ S ขาย 900 บาท>>SALE 500 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อคาร์ดิแกนสีเหลือง K2 SZ S ขาย 400 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อยืด EXT FREESIZE ประมาณ SZ S ใส่ได้ค่ะ ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อตัวยาว XACT สีน้ำตาล SZ S มีตหนิตามรูป ขาย 200 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ GIORDANO SZ S ขาย 300 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อยืดเลื่อมๆของ ALMOST FAMOUS ขาย 300 บาท >>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อลายทางขาว เหลือง GIORDANO SZ XS มีฮุ้ด ขาย 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ GAP sz XL ของเด็ก ขาย 150 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อยืด PAUL FRANK SZ S สีฟ้า ขาย 300 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อสายเดี่ยวสายโบว์แก้ออกได้นะคะ SZ M ขาย 300 บาท >>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อแขนยาว OLD NAVY sz S ลายทางชมพูกรมท่า ขาย 200 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส EP sz 1 สีดำกับเทา ผ้าเป็นเลื่อมทั้งสองตัวนะคะ ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อยืด HYB SZ S มีตำหนิตรงคอเสื้อตามรูปค่ะ ขาย 200 บาท>>SALE 150 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อยืด XOXO SZ S ขาย 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระเป๋า agnes b. มีรอยการใช้งานบ้าง โดยรวมดูดีค่ะ ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระเป๋า Huskies สีดำ ประมาณ Harrods sz S นะคะ ขาย 700 บาท>>SALE 500 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ H&M sz 34 ขาย 450 บาท>>SALE 400 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส labyrinth sz S มีด้ายรันด้านหลังนิดหน่อย ขาย 400 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส gina tricot sz S ขาย 690 บาท>>SALE 500 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อกั๊กสีดำ CPS sz M ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกง Hollister sz 0 ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรสสีครีม sz M ของ Ten & Co ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อตัวยาว H&M ลายทางชมพูขาว ขาย 150 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส H&M sz 4 ประมาณ S ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

รองเท้า Charles and keith sz 37 มีตำหนิตามรูปนะคะ ขาย 350 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

รองเท้า proshop london sz 37 มีตำหนิตามรูปนะคะ ขาย 250 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

รองเท้า VNC sz 5 ประมาณ 36 นะคะ ขาย 300 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส Zein sz S ของใหม่ค่ะ ขาย 1000 บาท >> ลดเหลือ 850>>SALE 500 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อเชิ้ต xact sz s สีขาว ผ้าลายมันๆนะคะ สภาพดีมาก เพราะไม่เคยใส่เลย ซักแล้ว
ขาย 200 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อผ้าหนังกลับสีชมพู seneda sz s สภาพดี ขาย 200 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อกล้ามของ Uniqlo sz M เราใส่กับเสื้อยืดสีขาวข้างใน น่ารักมาก ขาย 150 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส french kitty sz M แต่เราตัวเล็กก้ใส่ได้ค่ะ ขาย 500 บาท >>SALE 300 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เดรส FOF SZ S สภาพดีค่ะ ขาย 450 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกง FQ&L SZ 25 (S) สีดำใส่บ่อย ขาย 350>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กระเป๋าใส่โทรศัพท์มือถือของ Victoris's secret ขาย 200 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

เสื้อ aerospale sz s สภาพดีค่ะ ขาย 150 บาท>>SALE 100 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกงยีนส์ candy sz s ขาย 500 บาท>>SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกง F21 ลายทหารแบบขาดๆ sz S ขาย 600 บาท>>SALE 300 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกง ZARA sz XS ลายทางขาวแดง เป็นแบบเอวสูงนะคะ ขาย 600 บาท>>SALE 350 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกง ZARA sz XS ลายทางฟ้าขาว เป็นแบบเอวสูง มีตำหนิเปนรอยจุดจางๆด้านหลัง ขาย 400 บาท>>SALE 250 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกงยีนส์ CPS sz XS สีซีดๆมีกลิตเตอร์ด้วยนะคะ ขาย 400 บาท>> SALE 200 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

กางเกงผ้าสีเขียวขี้ม้า SHS sz S สภาพดีคะ ตัวนี้ผ้าจะหนานิดนึงนะคะ ขาย 600 บาท>> SALE 300 บาท (งดต่อ ขอไม่ตอบ pm คนต่อราคามานะคะ)

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ikkim.pim
กางเกง Hollister sz 0 ขาย 300 บาทSALE 200 บาท

สะโพกเท่าไรค่ะ เราก้นใหญ่อยู่ อิอิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3