+++++สาว ๆ ครับมาดูผมเปิดกรุกระเป๋าหนังผู้ชายเท่ ๆ จากครอบครัว BALLY ครับผม +++++
โดย macmark
macmark
เปิดกรุกระเป๋าหนังผู้ชายของ BALLY ครับผม แบรนด์นี้เป็นแบรนด์โปรดอีกแบรนด์นึงของผมเลยก็ว่าได้ เนื่องมาจากความเรียบ หรู ใช้ได้ทุกโอกาส ประโยชน์ใช้สอยเยอะ และของก็อปไม่เกลื่อนครับ

หนังของแบรนด์มีคุณภาพดีโดยอาศัยกรรมวิธีการฟอกเฉพาะตัวครับ จับดูจะรู้เลยครับ ผมใช้ของเขาหลายอย่างทั้ง รองเท้า เข็มขัด กระเป๋าครับ

สาวๆ ตามผมมาดูเลยนะครับ

ถ่ายรูปหมู่ก่อนนะครับ

เริ่มจากใบแรกเลยนะครับ

กระเป๋าหนังสีดำทรง Doctor's bag ครับ จุ ของได้เยอะเลยครับ

ใบที่สองเป็นทรง messenger bag ครับ หนังสีน้ำตาลทั้งใบ

ใบที่สามเป็นกระเป๋าหนังทรง breifcase ครับ

ใบที่สี่ ทรง messenger bag สีดำ signature รุ่น Trove-N

ใบต่อมาเป็นกระเป๋าใส่ของ+ใส่กล้อง ของใช้ได้ทุกวันครับ

ถ่ายรูปหมู่ทั้งตระกูลหน่อยครับ

macmark
ขอบคุณที่ติดตามรับชมครับ
earthx
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ กระเป๋าดูนุ๊มนุ่ม น่าใช้เป็นหมอนที่สุด >___<
BiQuE
ชอบทรง briefcase จัง...สี+ทรงสวยดี

ขอบคุณที่นำกรุมาให้ชมคร้าบ
supereat
ใบล่างสุดนี่ชื่อรุ่นอะไรหรอครับ สวยน่าใช้จัง
on0808
วิงเวียน มึนงง น้ำลายไหล
ocrino
เป็นกระเป๋าที่เหมาะกับคุณผู้ชายทั้งหลาย ดูน่าใช้มากค่ะ
SuperZiGAR
งามมาก ชอบ BALLY ตรงที่ใช้งานง่าย และ ใช้ได้บ่อย
โดยส่วยตัวซีนชอบที่สุดเลยกระเป๋าทรง messenger bag
แต่เท่าที่ดูในภาพ Doctor's bag สวยกว่าค๊า
สรุปสวยทุกใบ เพราะชอบแนวนี้ ให้ BALLY ชนะเลิศไปเลยค๊าาา
plenarak
สวยทุกใบเลยค่ะ แต่ชอบใบที่3มากสุดดดด
kim-juu
กระเป๋าสวย ดูมีสไตล์มากๆ ค่ะ
kosume
ยี่ห้อนี้ คุณภาพคุ้มเงินทีเดียว ราคาไม่สูงจนเกินไป ได้เนื้อได้หนังมากว่าบางแบรนด์มากๆ ไม่โหลเกิน และยังดูผู้ชายๆดีครับ ผมเองจากที่เคยใช้หลุยส์มาตลอด หลายอย่าง..เรียกได้ว่า ภักดีในหลุยส์มาก .... แต่ตอนนี้ผมเริ่มถอยกระเป๋า รองเท้า เข็มขัด และหลายอย่างที่จะตามมาจากbally เรื่อยๆแล้วละครับ เริ่มเบื่อๆหลุยส์แล้ว บอกไม่ถูก???รู้สึกชินชา??? แล้วมาตระนักว่ามันแพงไป>> นอกจากkeepall แล้ว ไม่ค่อยมีอะไรทนไม้ทนมือผมเท่าไหร่!!!ถ้าจะเอาที่ทำจากหนังก็แพงซะ!!! .......ถึงแม้ ballyจะมีของเทห์ๆน้อยไปหน่อย แต่สิ่งที่ชอบคือ ความทนทาน ฟังชั่น และดีไซน์ ตามลำดับ แมนดีด้วย ...เดี๋ยวว่าจะไปสิงค์โปร์อยู่พอดี คงได้อะไรๆ ติดไม้ติดมือจากbally กลับมาอีกหลายอย่างเป็นแน่............
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3