Review::Hermes,Louis vitton Neverfull,Speedy,Damier :Dมือใหม่ขอรีวิวค่า
โดย kiki.eushop
kiki.eushop
[SIZE="7"]คนเข้ามาดูเยอะเกินอายค่ะ บอกตรงๆ ขอลบนะค่ะ
Amy-Thailand
เข้ามาดูของสวยๆ งามๆ
น่ารักทุกใบเลยค่าาาา :)
earthx
อยากได้น้องลินดี้จังเลยครับ (น้อง Hermes) LV ก็สวยๆทั้งนั้นเลย ^^

ปล. อายุ 17 เท่ากันเลยครับ อิอิ
kim-juu
น่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ แอบปิ๊งน้องม้าส้มมากๆ ค่ะ
ibuilt
น่ารักทุกชิ้นเลยค่าาา ^^

ปล.ชอบลินดี้แบบไม่ไหวแล้ววว เป็นลมมม 555
Dom
อายุ 17 เท่ากันอีกคนค่ะอิอิ สวยยยมากมากชอบทุกใบเลยค่ะ ถูกใจ hermes lindy ด้วยอีกคนนะคะ
bejaja
น่ารักจังค่ะ หมายถึง จขกท นะคะ ^^
กระเป๋าก็น่ารักค่ะ โดยเฉพาะลินดี้ อิอิ สีส้มสวยมากค่ะ
เก่งมากเลยนะคะอายุ 17 แต่เก็บตังค์ซื้อกระเป๋าเองแล้ว ^^

ปล. รูปที่ 2 SP กับ NVF รวมร่างกันไปแล้ว อิอิ
me_mine_gift
LV Speedy สวยมากๆเลยค่ะ
หนึ่งใน wishlist ของแบรนด์ในฝัน LV เลย

ชอบ hermes ด้วยค่ะ แต่ไม่มีเงินซื้อเลยจริงๆ
แบรนด์นี้ไกลเกินเอื้อมเกินไป ฮ่าๆ

จขกท เองก็ดูดีมากๆเลยค่ะ
นี่อายุ 17 เองอ่า หน้าตาน่ารักอ่ะ >///<
srichardson
น่ารักจังเลยเก้บตังค์ซื้อเองด้วย เก่งมากเลยค่ะ
kiki.eushop
โหห0.0ขอบคุณที่เข้ามาดูนะค่ะไม่่คิดว่าจะมีคนเข้ามาดูนะเน่ย ไม่ได้อวดเลยจิงๆค่ะ มารีวิวเพื่อเป็นแนวทางสำหรับที่กำลังจะซื้อได้กระเป๋า ได้ง่ายต่อการตัดสินใจนะค่ะ เด็กหิ้วlouisก็ไม่แก่ค่าาา ขอบคุณทุกคนมากค่ะ^^
Coombe lane guy
ลินดี้น่ารักมาก อยากได้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
umabee
กระเป๋าน่ารักทุกใบเลยค่ะ โดยเฉพาะ lindy orange

พี่บีเห็นหนูถือ แล้วหลงรัก lindy orange ขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

ดูดี และน่ารักมากค่ะ

" When I shop, the world becomes beautiful. So I will never stop shopping coz i still wanna see a beautiful world " ^^
karina
รีวิวน่ารักมากๆเลยค่า ^^
teeta
ฮือ ฮือ....
มาตอนลบรูปไปแล้วอ่า
อยากเห็นด้วยคนน่ะค่ะ ทำไมรีบลบจัง อดดูเลย YY
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3