ถล่มราคาเคลียแล้นซัมเมอเซล Speedydamier30 LvDaniel-messanger(likenew) ArtyriYSLสีแดงถูกสุดในเว็ป ผ้าพันคอPS MJspecial-item และอื่นๆอีกมากมาย ราคาโคดถูก คลิกเลย
โดย on0808
on0808
[SIZE="4"]ข้อตกลง
[SIZE="3"]1.เนื่องจากพ่อค้าเป็นหน้าใหม่ยังไม่มีเครดิตกับใคร จึงขอเป็นการนัดรับของจ่ายเงินแบบต่อหน้า สถานที่เป็นแนวรถไฟฟ้า พารากอน เอ็มโพเรี่ยมเป็นต้น เพื่อความสบายใจเช็คสินค้าของแท้ของใหม่
2.ของทุกชิ้น แท้ล้านเปอเซ็น สามารถเอาเข้าCatch fake หรือถ้าต้องการรูปเพิ่มก็PMมาได้
3.เช่นกัน สามารถPMมาสอบถามได้ พ่อค้ายินดีตอบpmอย่างเร็วที่สุดที่จะเข้ามาเห็น
4.หากซื้อแล้วไม่รับคืนในกรณีณีใดๆทั้งสิ้น แต่รับประกันความแท้แน่จึงอยากให้เอาเข้าห้องCatch fakeไปเลย
5.สินค้าราคาต่ำกว่าพันหรือที่ระบุบางชิ้นว่า+ไม่รวมค่าส่ง ขออนุญาติคิดค่าส่งเพิ่มในกรณีต้องการรับอยู่ทางบ้าน
6.ราคานี้เหมาะกับผู้ไม่ต้องการรอพรีออเดอ เพราะแพงกว่าพรีออเดอนิดหน่อยแต่ได้ของครบ เหมือนออกจากชอป ทันที
7.บางอย่างที่บอกว่าnetคือให้ต่อไม่ได้แล้วจริงๆเพราะได้มาแพง ขอโทษไว้ ณ จุดนี้ นะครับ
8.ขออนุญาติให้สิทธิกับคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อก่อนนะครับ

[SIZE="4"] Like new LV Daniel Damier Graphite GM(ใช้ครั้งเดียวแป้ปเดียว เก้บอย่างดี) (หรือถ้าสนใจ รับแลกBalenciaga extra courier หลังไมค์ครับ)
เนื่องจากฝากญาติซื้อมาจากอังกฤษ พอเอามาลองถือจริง รู้สึกอยากได้สายสั้นกว่านี้เพราะพ่อค้าเตี้ยไปหน่อย ประกอบกับอยากได้อีกใบนึง จึงตัดสินใจขายใบนี้ ก็คิดว่าถ้านานๆไปขายไม่ได้ก็จะถือเองซะเลย ยังไงมันก็สวยดีแหละ ส่วนตัวพ่อค้าคิดว่า100% แต่ถือว่าค่าพ่อค้าจับๆให้99.99%ละกันหุหุ สภาพใหม่มาก ถุงผ้า บิล ถุงกระดาษครบ ขอบอกว่ากลิ่นยังไม่จางฝครชอบกลิ่นได้ใบนี้ไป ถูกใจแน่นอนขอขายขาดทุนที่ 36000 ละกันอยากต่อ ต่อมา ขายได้ขาย ในชอปเมืองไทยไม่แน่ใจว่าขึ้นราคารึยังครั้งสุดท้ายที่ดูประมาณ42500 แต่ตอนนี้ตามเว็ปปรัปราคาขึ้นแล้ว
การเก็บรักษา ไว้ในห้องแอร์เอากล่องใส่ประเป๋าตลอด รับรองเป็นทรงสวยแน่นอน เปิดถุงระบายอากาศทุกวัน
ถ้าคุณผู้หญิงซื้อไปถือก็ดูทะมัดทะแมงไปอีกแบบ หรือจะซื้อให้คุณแฟนก็ปลื้มแน่ๆ คุณผู้ชายถือไปไหนก็coolแน่นอน ใส่เอกสาร งาน โน้ตบุ้คได้มีช่องเก็บของรูดซิปด้านหลัง เอาหละไปชมภาพกันดีกว่า
ภาพสุดท้ายให้ดูตะเข็บมาไม่มีไก่กาของปลอม แน่นอน ตอนนี้เอ้าออฟสต้อคออนไลไปแล้ว แถมรายังขึ้น คุ้มมากครับ
เช็คราคาและข้อมูลต่างๆ จากทางลิ้งด้านล่างได้เลยครับ

http://www.louisvuitton.com/uk/flash/index.jsp?direct1=home_entry_gb

[SIZE="4"]LV Speedy30 ของใหม่จากอังกฤษ มีมา2ใบ 23500>23000net SOLD1ใบ อุปกรณ์ครบ ซื้อมาจากอังกังกฤากำไรน้อยครับ เห็นใจพ่อค้านิดนึงนะครับ

อันนี้ลิ้งเข้าห้องcatch fakeตามที่ลูกค้าเรียกขอมา
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1257654
***หลุยปรัปราคาขึ้นแล้วนะครับไม่รีบไม่ได้ราคานี้แล้วนะครับ ส่วนMulberryของทยอยหมดทั่วชอปLondonแล้วครับ เมืองไทยแทบจะไม่เข้ามาเลย

[SIZE="4"]LV Abbesses ของใหม่ กระเป๋าแมสเซ็นเจอ musthaveของวัยทำงานทุกท่าน กระเป๋าเป็นทรงดูดี คาวไฮขาวจั้ว ปรัปสายสั้นยาวได้เตี้ยสูงไม่ต้องห่วง มาในราคาน่าจับจอง 41500 เท่านั้น กาดเล็ก ถุงผ้า ถุงกระดาษครบ ขาดแต่ใบเสร็จ แต่เพื่อความสบายใจถ่ายรูปเอาให้ชัดๆ เอาเข้าไปห้องตรวจสอบโลด ไม่ต้องขอ หอมใหม่ขนาดนี้ ต้องรีบจับจอง

[SIZE="4"]แหวนYSLกำลังมาแรงมาสำหรับWinterนี้(เหลือแต่สีแดง) คนอื่นขายเป้นหมื่น ร้านในสยามขายแพงเท่าไหร่ เราเสนอด้วยราคาน่าจับจอง 8000>ลดประชันคนเจ้าอื่นเอาไป6500โคดถูกเหลือวงเดียวแถมกระเป๋า MJ Lil Lowerสีใดก็ได้ไปเลย สำหรับใส่นิ้วไม่รัดไม่ถอดยากเกินไป สบายๆ แต่งง่าย หรูหรา คุ้มสุดๆ กล่องวงสีแดงบุบนิดหน่อยเป็นมาจากร้านครับ ไม่มีผลกับการใช้งาน
สีแดงครับไม่เหมือนสีขาวออริจินัล (สีฟ้าSOLD เหลือสีแดง ต่อได้โลด)

[SIZE="6"]PS ZONE
[SIZE="4"]ผ้าพันคอPS ผู้หญิืงแบบSilkยาว พันผูกคาดเอว สวยงามปรัปแต่งได้ตามสไตล์ ราคา 6500>6000 หลุดCF ขนาด18*160

[SIZE="6"]MJ ZONE

[SIZE="4"]เสื้อMJ Bang ลายใหม่สุดเท่ 2400>2100 ไม่ต้องบรรยาของความเทjสำหรับแอดแคมเปญลายนี้ได้มาแค่ไซร์s สำหรับผู้หญิงกำลังเหมาะ หรือคุณผู้ชายชอบเสื้อไม่ใหญ่เกินไป เป้นลิมิเต็ดและตอนนี้จะหายากมากแล้ว มาในห่อสุดหรู ภาพที่2ขอบคุณgoogle

[SIZE="4"]เสื้อMJกาตูนเฟซ ไซร์mเหลือตัวเดียว ด้านหลังมีเขียนมาคจาคอบ 1700 ใส่แล้วน่ารักมาก

[SIZE="4"]เสื้อMJ Suck You ไม่ต้องูดความแนว ความเปรี้ยว ดูเอาเองเลยครับ 1800>1700 ไซร์s เท่สุดๆ

[SIZE="4"]เสื้อUsedสภาพดีมาก Original Protect ลายDaniel ไซร์L คอเล็คชั่นแรก (ไม่ีมีขายและผลิตนานแล้ว) บอกก่อนว่าเป็นของใช้แล้วครับ แต่สภาพเทพมาก ใช้ไปไม่กี่ครั้ง พี่สาวยืมไปใ่ส1ครั้่ง(เอาไปใส่เป็นเดรสยาวกางเกงขาสั้นซ่อนข้างในเปรี้ยวมากๆ) เนื่องจากซื้อมาแล้วใส่น้อยเพราะ ตัวใหญ่ไป พ่อค้าตัวเล็ก[SIZE="5"]ขอส่งต่อในราคา 2000 บาท หลายคนงงว่าทำไมแพงจัง ขนาดของใหม่คอเล็คชั่นใหม่ยัง1700-1800 มีเหตุผลดังนี้ครับ ตัวนี้ซื้อจากMarc Jabobsพารากอน ต้นปีที่แล้วด้วยราคา3900!!! เป็นตัวรองสุดท้ายของชอปและเป็นคอเล็คชั่นสุดท้ายที่ชอปไทยนำเข้ามาขาย ปัจจุบันชอปไไทยไม่ได้นำเข้ามาแล้วสักลาย ถุงยังอยู่สภาพใหม่เอี่ยม ป้ายแทคถ้าอยากได้จะพยายามหาให้เจอครับ ส่วนอีกข้อคือคิดว่าไม่ค่อยได้ใส่เลยนำมาส่งต่อเป็นสมบัติผลัดกันชม ถ้าขายไม่ได้ก็จะสะสมไว้เพราะ เลิกผลิตและหาซื้อไม่ได้แล้ว จะสังเกตุรู้ที่ว่ารูปที่3 ไม่มีตะเข็บข้างนั่นหมายความว่าใช่ผ้าชิ้นเดียวในการผลิต นำคอเล็คชั่นของท่านมาเทียบได้เลยครับว่าตะเข็บข้างมีทุกตัวถ้าเป็นพิเศษเป้นเอกลักษณ์ด้วยเนื้อผ้าคอตตอนเนื้อสัมผัสต่างกับคอเลลคชั่นใหม่ครับ ถ้าใครมีเสื้อคอเล็คชั่นนี้นำมาจับจะพบความต่างกันครับ ป้ายแทคด้านในmade in usa ควรค่าแก่การสะสมมากครับ สีเทาสวยมากครับจะพบว่าเสื้อกอมหรือเสื้อมาคถ้าเป็นเสื้อสีเทาจะมีราคาแพงกว่าสีปกติทั่วไปครับ ยังไงถ้าสนใจอยากได้จริงๆ ต่อมา ขายได้ขายครับ ราคาแพง+บ่นมากไปซะหน่อยเพราะอยากส่งต่อให้คนที่สนใจจริงๆครับ อยากได้รูปส่วนไหนเพิ่มบอกได้ครับ

[SIZE="4"]กระเป๋าผ้าMJ Lil Lower 650>550 หูยาวสะพายได้ถือได้ ใส่หนังสือไปเรียน หรูๆ มี4สีตามภาพมาใบละสี(สีน้ำเงิน เทาSOLD)

[SIZE="4"]กระเป๋าMJแบบใสสีแดง 900บาท ฟร้อนแอบเป็นรูปหัวใจ หูนาวสะพายได้ น่ารักสุดๆ

[SIZE="4"]รองเท้าMoschino ของใหม่ หนังหอมๆสวยๆขาวสะอาด ไม่เคยใส่ มาพร้อมกล่อง ไซร์39 ตัวฟร้อสด้านใหญ่ๆเบ้งๆ ไม่รู้ก็ให้มันรู้ไปว่าแบรนอะไร สวยเท่คมเฉียบ Unisex เสนอราคาน่ารัก 11000

[SIZE="6"]SOLD OUT ZONE
Mulberry Alexa PLUM หอมใหม่ๆ จากชอปบอนสตรีท ใบสุดท้ายของชอปเลยครับ เมืองไทยหมดเกลี้ยง รอยาวครับ สีอื่นที่ลอนดอนกำลังทยอยหมด เสนอราคา 39000>38000!>37000>ราคาสุดท้าย 36000ถูกสุดๆ(SOLD) งดต่อแล้วจ้า ใครต่อไว้มาเอาไปได้เลย น่ารักๆ ถือแล้วเทรนดี้สุดๆ คุณผู้หญิงที่ต้องการสีซอฟหวานๆกว่าซีเกรฟ เรคคอมเมนใบนี้ครับ ถือแล้วเหมือนแอนทองประสมเลยนะครับไซร์เดียวกันเลยจากเรื่อง 365วัน ทางช่อง3 สีนี้ในเว็ปขายน้อยมากส่วนมากแบล้ค โอ้ค เกรฟ รีบหยิบเลยครับ
เข้าห้องตรวจสอบครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1294046

LV NVF-GMได้จากชอปแฮรอด SOLD ใบเสร็จโดนทางรีฟันยึดไปนะครับเลยขาดนอกนั้นครบ แต่ของแท้แน่นอน เข้าห้องตรวจสอบครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1294046

ผ้าพันคอMcQueenสามสี ขายดีสุดSAเรคคอมเมนมาพร้อมซองปั้มนูนโลโก้แบรน 8000 ซื้อ2ผืนรับทันที่ถุงกระดาษหูหิ้ว มาก่อนได้ก่อนนะครับมีสีเรียงตามรูปเลยครับ เทาแดงSOLD ดำขาวSOLD ดำแดงSOLD

เข็มขัดGucci ไซร์85 สายหนังลายซิคเนเจ้อ หัวเงินรมควัน ยังไม่้แกะซีลเลยครับมาพร้อมถุงกระดาษ+ถุงผ้ารุ่นใหม่ สวยเท่ Unisexครับ ราคา SOLD เท่าทุนครับ ได้ลงตรวจสอบให้แล้วครับชิ้นนี้
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1273375&p=1064862648#post1064862648

เข็มขัดPS ผู้หญิง ไซร์M-90 SOLD น่ารัก หวาน ในชอปไทยไม่มีลายนี้นะครับ

ผ้าเช็ดหน้าPS ลายสทรีบ ALL SOLD ผูกคอ เช็ดหน้า ได้หมด

กระเป๋าเงินPS เป็นUnisexด้านในลายสทรีบซิคเนเจอของแบรนเรียบหรู SOLD เท่านั้นครับ

ผ้าพันคอPS ผู้หญิง แบบSilkจัตตุรัส สวยหรูเรียบเท่ สีสันสดใส ราคาSOLD ขนาด88*88 ครับ

ผ้าพันคอPS ผู้ชาย แบบwoolแบบยาว เท่ สวย แฟชั่นหรือกันอุ่น ฟังชั่นครบครัน SOLD ขนาด30*160

พวงกุญแจลายหนังงูสีทองปั้มลายMJ อันละ350 SOLD1 เหลือแค่2ใช้แล้วดูหรูหรามาก

แหวนเหลี่ยมพลาสติค ชิคและสวยมาก SOLD ด้านใต้มีคำว่ามาคจาคอบสกรีนไว้ด้วย

เสื้อMJ protectไซร์M ลายใหม่ล่าสุด สีเทาที่คล้ายกับรุ่นแรกสุดคลาสสิค สีเทาเป็นสีที่สวยมากสำหรับโปรเท็คได้มาเล็กไปส่งต่อSOLD

เสื้่อMJ สแลชที ชื่อมาคจาคอบ ตัวเบ้งๆ ดูไม่รู้ให้มันรู้ไป SOLD2ตัว มาไซร์sและmอย่างละตัว

Used Like New รองเท้าสนิคเกอร์ Dolce and Gabbana แบรนด์หลักไม่ใช่แบรนด์ลูก ใส่ไปครั้งเดียว มีเป้าหมายใหม่จำใจขาย ซื้อมาหมื่นกว่า เนี้ยบหมด ตำหนิมีแค่รูปสุดท้ายมีรอยตรงอักษร แทบมองไม่เห็นแต่ซุมให้ดู มาพร้อมถุงใส่รองเท้ามีซิป สภาพใหม่ตามรูป SOLD เท่านั้น ใส่ไปก็รู้เลยว่าโดลเช่เเน่นอน ไม่มีมาเล็กให้เดาว่าแบรนอะไร ใหม่จริงๆ หนังแก้วเงาวับ ไซร์38
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3