ฉลองเปิด SHOP BALENCIAGA @ PARAGON ใหม่ เปิดบิลเป็นคนที่สองของวันแรกเลยอ่ะ
โดย yayee_bkk
yayee_bkk
Shop ใหม่ค่อยดูดีกว่าแต่ก่อนหน่อย แหม ขายกระเป๋าใบล่ะ ห้าหกหมื่น วางขายอย่าง
กับตลาดนัด Shop ใหม่เลิศมาก เหมือนเขาวงกรดกระจก อิอิอิ ได้ส่องกระจกทุกมุมเลย
เลยได้ของ กิปเก๋ มาไว้ฉันอีกอัน ตอนนี้ครอบครัวเริ่มแน่นแล้ว

ซื้อ Balenciaga แล้วหยุดไม่ได้จริงๆ

yayee_bkk
เพิ่งเติมน้องสุดท้อง

yayee_bkk
อันนี้แอบถ่ายตอนเลือกสีกระเป๋าใน Shop Balenciaga ใหม่ที่ Paragon

bejaja
สวยอ่ะคะ ^^
จขกท มีน้องใหม่อยู่เรื่อยเลย อิจฉา
ยินดีกับน้องใบใหม่ด้วยนะคะ ^^
สีหวานน่ารักมากเลย
yayee_bkk
Originally Posted by bejaja
สวยอ่ะคะ ^^
จขกท มีน้องใหม่อยู่เรื่อยเลย อิจฉา
ยินดีกับน้องใบใหม่ด้วยนะคะ ^^
สีหวานน่ารักมากเลย

อิอิอิ ตอนนี้เป็นโรค ShopAholic ค่ะ ออกไปซื้อทุกอาทิตย์ เดี๋ยวอาทิตย์หน้ามี Collection Burberry มาอีก 2 อย่าง อิอิอิ

earthx
ครอบครัว Balenciaga น่ารักมากเลยครับ

ต่อไปก็ หา accessories สีเดียวกับกระเป๋า + หากระเป๋าสีเดียวกับ accessories นะครับ อิอิ :)
joby
ยินดีด้วยค่ะ ฉลองก่อนใครเลย เป๋าน่ารักดี
yayee_bkk
Originally Posted by joby
ยินดีด้วยค่ะ ฉลองก่อนใครเลย เป๋าน่ารักดี

ตอนนี้ขาย LV. ทิ้งหมดแล้วมาซื้อ baleciaga. 55555
พนักงานใน balenciaga รู้จักยาหยีหมดเลยค่ะ ไปบ่อยจนสนิท
แต่ของใน shop. ของน้อยไปหน่อย จะรีบปั่นทำคะแนนให้ได้บัตร
Member ลด 10%
yayee_bkk
Originally Posted by earthx
ครอบครัว Balenciaga น่ารักมากเลยครับ

ต่อไปก็ หา accessories สีเดียวกับกระเป๋า + หากระเป๋าสีเดียวกับ accessories นะครับ อิอิ :)

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าเป็นเวลาของ. Burberry
som
กระเป๋าสีละลานตา...งามงามทั้งน้านค่ะ. ยินดีด้วยนะค๊ะ
sweetw
น่ารักจังเลยค่ะใบนี้ ^^
yayee_bkk
Originally Posted by sweetw
น่ารักจังเลยค่ะใบนี้ ^^

ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวกำลังหามาเพิ่มอีกเลื่อยๆ กำลังบ้า Balenciaga ...eieiei
KwaNn
really love ur pompom, see summer maaaaakkk >.<
* is that the prada tote in the last pic ???
nuanniee
p0mp0m สีสวยน่ารักมากเลยอ่ะค่ะ^^
Amy-Thailand
วันก่อนไปแอบดูใบนี้ที่ช้อปมา ของจริงอย่างน่ารักกกกกกกกกกก

ชอบๆ ค่ะ ^^
yayee_bkk
Originally Posted by KwaNn
really love ur pompom, see summer maaaaakkk >.<
* is that the prada tote in the last pic ???

thank u ka, yes the last pic that's PRADA TOTE.

yayee_bkk
Originally Posted by Amy-Thailand
วันก่อนไปแอบดูใบนี้ที่ช้อปมา ของจริงอย่างน่ารักกกกกกกกกกก

ชอบๆ ค่ะ ^^

แต่สีอื่นๆ ก้อสวยเหมือนกัน นั่งเลือกตั้งนาน ชอบ Shop ใหม่ด้วย กระจกเยอะดี อิอิอิ

marukojung
บาลองสีชมพู น่ารัก น่าใช้ มาก ค่ะ
rosesom
ยินดีกับน้องเป๋าใบใหม่ด้วยนะคะ สีชมพูน่ารักจิงๆ
boma
omg สุดยอดไปเลยค่ะ เลิศๆๆท้างน้านเลย ^^

เหมือนอาทิดก่อนเมย์จะเห็นพี่ยาหยีที่ช๊อป บาลองเลย พี่ยาหยีผมสั้นหรือป่าวเอ๋ย นู๋เห็นพี่ยาหยี่คุยกับพนงอยู่แล้วก็ถือน้องบาลองสีชมพูอ่อนเลย คริๆๆ

แต่บาลองน่ารักและสีเข้ากันเซต เลิศจิงๆๆค่ะ
yayee_bkk
Originally Posted by boma
omg สุดยอดไปเลยค่ะ เลิศๆๆท้างน้านเลย ^^

เหมือนอาทิดก่อนเมย์จะเห็นพี่ยาหยีที่ช๊อป บาลองเลย พี่ยาหยีผมสั้นหรือป่าวเอ๋ย นู๋เห็นพี่ยาหยี่คุยกับพนงอยู่แล้วก็ถือน้องบาลองสีชมพูอ่อนเลย คริๆๆ

แต่บาลองน่ารักและสีเข้ากันเซต เลิศจิงๆๆค่ะ

น่าจะใช่นะ สวยๆ ตัวใหญ่ๆ นะ 55555 ไปบ่อยจนสนิทกับพนักงาน ก้อสั่งๆ ของเอาไว้ให้เขาเอาเข้ามา
yayee_bkk
ได้กำลังข้อมือ spring summer 2011 Color : MILITAIRE มาใหม่อีกอัน
ก้อดูเข้มๆ ไปอีกแบบ

[/IMG] [/IMG]
slidely_zantez
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3