:::::::::ตามหา ~ คุณ Stompins แม่ค้าที่ขาย Speedy Damire ส่งของสภาพเยิน !! ไม่ตรงกับสภาพที่แจ้งว่าขั้นเทพ!! ออกมารับผิดชอบด้วยค่ะ ::::::::
โดย cake_love2
cake_love2
จากกระทู้นี้นะคะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1454153

รบกวนแม่ค้าออกมารับผิดชอบด้วยค่ะ เราพยายามติดต่อมา 3 วันแล้ว

อย่าทำเป็นไม่สนใจแล้วคิดว่าเรื่องจะเงียบนะคะ ทำแบบนี้ไม่ดีเลยค่ะ ติดต่อกลับหาเราด้วยค่ะ

ทำแบบดีไม่ดีค่ะ เอาเปรียบลูกค้ากันเกินไปนะคะ ขายกระเป๋าสภาพเลวร้ายกว่าที่แจ้งไว้เยอะมากค่ะ

ติดขัดยังไง หรือมีปัญหาอะไรโทรมาคุยกันค่ะ ไม่ใช่ไม่รับสาย ไม่ตอบ PM อะไรเลย.
modellofts
เปนกำลังใจจขกท.นะคะ
อยากให้แม่ค้า Stompins ออกมาหาวิธีพบกันครึ่งทางกันอ่ะค่ะ จะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย
psk11
เป็นกำลังใจและเอาใจช่วยนะคะ
kwangtung
ตามอ่านมาหลายวันแล้วค่ะ กวางเคยเจอของสภาพไม่ตรงกับที่บอกเหมือนกัน
แจ้งขอคืนเขาก็ยอมค่ะ หากเราเจอแม่ค้าใจดีมีมโนธรรมก็ดีไปค่ะ
เจอเคสนี้ต้องตามนะคะ ลองโพสต์ในหน้า profile เขาสิคะ
ยังไงเอาใจช่วยค่ะ เข้าใจอาการนี้เลย >.<
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3