ช่วยเลือก Coach หน่อยค่า T^T
โดย kathreya
kathreya
ช่วยเลือก coach หน่อยค่า T^T

ระหว่าง Coach รุ่น 16779 กับ 18556 เพื่อนๆว่ารุ่นไหนงามกว่ากันค่ะ อยากหากระเป๋าสีดำค่ะ แต่ลังเล2รุ่นนี้มากๆ

อันนี้ 16779

อันนี้ 18556

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ
kanokwan
ชอบใบบนค่ะ ดูสวย ราคาเท่าไหร่ค่ะ แอบอยากได้
jibjoice
Coach รุ่น 16779 สวยกว่าค่ะ ชอบ ๆ ๆ
gargoy153
เชียร์ใบบนค่ะ ส่วนตัวชอบตัวล็อคของ Coach collection นี้มากเลย ดูเท่ๆดีอะค่ะ
LouisVuiton
ชอบใบบนมากกว่าค่ะ :rolleyes:

กำลังหาสีดำด้วยเหมือนกัน ยังไม่มีถูกใจ ถูกเงินในกระเป๋าเลยแฮะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3