เสื้อกันหนาวนี้ของอะไรค่ะ
โดย pearnista
pearnista
หรือคล้ายๆ แบบนี้ก็ได้นะค่ะ พอดีมีโปรแกรมจะเดินทางไปเที่ยว ออสเตเรีย ตอนต้นเดือนหน้าค่ะ ตอนนี้เลยอยู่ในช่วง จัดกระเป๋า แล้วก็บังเอิญไปเจอรูป เสื้อกันหนาวตัวนี้มา ชอบเพราะมันมีขนเฟอ
pearnista
แถมยังสามารถถอดออกได้ด้วย ใส่แล้วดูเพรียวจัง(ไม่รู้เราจะเพรียวได้เท่าเค้าบ้างรึเปล่า)
pearnista
เลยมาสอบถามดู เผื่อว่าถ้าได้ข้อมูลเพิ่มเติมจะได้ไปซื้อมาใส่ สวยๆ ที่ออสเตเรียทัน
pppppppppp
ชอบเสื้อหนาวstyleนี้จัง น่ารักดูแฟชั่นดีค่ะ แอบมีขนเฟอๆ
จริงๆเคยมีเสื้อหนาวแบบนี้เหมือนกันของzara อยากได้อีกจัง
เสื้อหนาวแบบนี้ซื้อที่ไหนได้อีกบ้างค่ะ ใครรู้บอกด้วยน่ะค่ะ :)
Richhy
Originally Posted by pppppppppp
ชอบเสื้อหนาวstyleนี้จัง น่ารักดูแฟชั่นดีค่ะ แอบมีขนเฟอๆ
จริงๆเคยมีเสื้อหนาวแบบนี้เหมือนกันของzara อยากได้อีกจัง
เสื้อหนาวแบบนี้ซื้อที่ไหนได้อีกบ้างค่ะ ใครรู้บอกด้วยน่ะค่ะ :)

ไม่แน่ใจว่า ตัวนี้รึเปล่า เห็นจากใน FB ของ Club21 อะครับ บอกราคาไว้ด้วยที่เพจไว้ด้วย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3