ช่วย check Keepall 45 ใบนี้ให้หน่อยครับ
โดย PREZZO
PREZZO
Keepall 45 มาแต่ตัวกระเป๋าอย่างเดียว ไม่มีกุญแจ, name tag หรือสายรัดใดๆ ทั้งสิ้นครับ

ด้านหลัง

ด้านข้าง

ด้านล่าง

อีกมุม

leaf

หูกระเป๋า

ด้านใน

แล้ว date code แบบนี้ถูกต้องไหมครับ พอจะบอกได้ไหมว่าผลิตปีอะไร

รบกวนตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้า :cool:
CuteGirl_Seattle
แท้ค่ะ สภาพดีมาก เทียบกับอายุกระเป๋า
teesuwan
Originally Posted by CuteGirl_Seattle
แท้ค่ะ สภาพดีมาก เทียบกับอายุกระเป๋า

[SIZE="3"]แท้ครับ..และเห็นด้วยครับ:p
suiteeruk
แท้ค่ะ.....
noo_pizza
แท้ค่ะ....

ไม่เชี่ยวชาญ vintage แต่คิดว่า ผลิตปี 84 นะคะ

ไม่ใช่ผู้รู้ช่วยแก้ด้วยจ้า
PREZZO
ขอบคุณทุก comment ครับ :cool:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3