รบกวนผู้รู้ cf Balen messenger ให้หน่อยครับ
โดย Ryu
Ryu
ถ่ายรูปใหม่หลังจากโดนวีนครับ (พยายามนานอยู่นานมากเหมือนกัน 555)

ได้ใบนี้มาจากใน SBN ครับ อยากสร้างความมั่นใจจากผู้รู้ว่าแท้แน่นอน ส่วนตัวเพิ่งใช้บาลองได้ไม่นานเท่าไหร่ด้วย จากที่ศึกษาข้อมูลจาก SBN ดูคร่าวๆๆ จากซิป จากป้ายคิดว่าแท้ ครับ แต่ ยังงัย รบกวนผู้รู้ cf ให้อีกทีครับ:D

รบกวนเพิ่มเติมครับ ใบนี้เค้าเรียกสีอะไร ปีไหนเหรอครับ พอดีตอนซื้อได้แต่กระเป๋า สายสำรอง และ กระจก ไม่ได้การ์ดมาด้วยอะครับ

ตอนนี้ลงขายไปนี้แล้วครับ เพราะเพิ่งได้ ทั้ง weekender, courier แถม men's day มาพร้อมกันเลยทีเดียว คิดว่าใบนี้คงไม่ได้ใช้อีกต่อไปครับ รบกวนผู้รู้อีกทีนะครับ
ถ้าไม่แท้สงสารคนซื้อต่อครับ (ไม่ได้ซื้อเองใน shop เลยอยากสร้างความมั่นใจครับ)

DenMark
ดูแล้วโอเคคับ แต่....

รุ่นนี้ที่จับผิดมันน้อยยยยยยยยยย

ป้ายถ่ายมาไม่ชัดดูเลขไม่ได้ ดูฟ้อนไม่ชัด จะให้ดูอาร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย

แอบวีน 55555 (จริงๆ ก็วีนจริงๆ นั่นล่ะคับ แบบช่วงนี้หลายทู้แระ ให้ดูว่าแท้ไม่แท้ แต่รูปไม่ชัดเร๊ยยยยย ไม่ใช่เทพสามตานะค๊าบบบบบบบบ ดูไม่ได้คับ!!!)
ขออภัยที่มาวีนทู้นี้ ก๊ากกกก สงสาร จขกท

อ่ะๆๆๆ เข้างาน แหะๆ ไปดูต่อเองละกันคับ

1. ดูห่วงทั้งหมด เล็ก-ใหญ่ ต้องมีรอยเชื่อมคับ
2. เลขก็ดูแล้วไปเช็คกับรุ่นนี้ละกันคับ >> Flat messenger ก็ต้องให้ตรงคับ

ถ่ายกลางคืน ก็เดาว่าสี Truffle 07 คับ
(เมื่อไหร่จะเลิกถ่ายรูปกระเป๋าบาลองกลางคืนกันสักที???? แอบวีนอีกกกกกกก สงสาร จขกท เหอๆ)

ไงก็ยินดีกับเป๋าใหม่ และขอต้อนรับเข้าสู้ชมรมบาลองฯ นะคับ จากเด็กขี้วีน 5555+ :D
Ryu
แหะๆๆ ขอบคุณครับ คุณเด่น เด๋ววันนี้ ถ่ายรูปใหม่ แล้วกัน 55555

อิอิ ไม่เป็นไร วีนได้ วีนไปครับผ้ม ไม่เคยโกดใครอยู้แล้ว แต่ยังงัยเด๋วรบกวนอีกครั้งนะครับ 5555
ledhara
[SIZE="3"]แอบเข้ามาดูเด็กขี้วีน.................
SuperMonkey
แอบดูขาวีนๆๆๆๆด้วยคน อิอิ
DenMark
แท้คับ สี Sienna หรือ อีกชื่อคือ Tabac จาก Fall/Winter 07 ครับ

ถ้าสังเกตดีๆ สีกลางวันกับกลางคืนมันต่างกันเยอะนะคับ รูปก่อนนี้ถ่ายมาไม่ออกน้ำตาลแดงเลย ออกน้ำตาลเหลือง มันเลยเหมือน Truffle 07 นะคับ

ป.ล. ถึง จขกท โกรธก็ไม่เป็นไรคับ เพราะเด็กขี้วีนคนนี้ ไม่เคยแคร์สื่อฯ ฮ่าๆๆๆๆ ล้อเล่นนะคับ

ตอบไปแล้วก็แอบเครียด ถามพี่ๆ เพื่อนๆ ใหญ่ว่าแรงไปป่าว?

แต่ก็อย่างที่บอกคับ ไม่ได้หมายถึง จขกท คนเดียวคับ ก็ฝากบอกคนอื่นๆ ที่มาถามด้วยอ่ะคับ รูปไม่ชัดมันดูไรไม่ได้จริง ๆ คับ

เด๋วนี้มันปลอมเหมือนมากขึ้นเรื่อยๆ แม้ว่ารูปตอนแรกที่มาถามเด่นจะมั่นใจว่าแท้แน่นอน แต่ก็ไม่อยากฟันธงคับ เผื่อมีอะไรเล็กๆ น้อยๆ หลอกตา ทำให้ผิดพลาด เด๋วพอขายไปแล้วปลอมมันจะเรื่องใหญ่คับ
Ryu
ขอบคุณมากครับคุณเด่น

ผ้มคิดว่าเป็นสิ่งที่ถูกต้องแล้วละครับ ที่แนะนำสิ่งที่ถูกต้องให้ทุกๆๆคน ได้ทำตามครับ การที่เราจะให้คนอื่นช่วยเหลือตัวเราจะต้องพยายามทำในสิ่งนั้นๆก่อนให้ดีที่สุดครับ

จะบอกว่าไม่รู้สึกโกรธเลยซักกะนิ๊ดครับแต่ทำให้ผ้มพัฒนาการถ่ายรุปไปอีกขั้น 55555 (นั่งอ่านคู่มือกล้องเลยนา)

อีกครั้งขอบคุณจริงๆครับ ที่นี้ผมจะได้บอกคนซื้อเต็มปากเต็มคำว่า ของแท้แน่นอน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3