ขอรบกวนตรวจสอบ BALENCIAGA WORK SANG หมุดทอง & WORK BUBBLE GUM หมุดทอง
โดย AwesomeIsMe
AwesomeIsMe
ขอรบกวนด้วยค่า วิเคราะห์วิจารณ์เต็มที่เลยค่า

ทั้งสองใบซื้อเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว จาก Printemps Paris, France

#1 WORK MAGENTA PINK GGH

#2 WORK RUBY RED GGH

aum
กระเป๋าแท้แน่นอนทั้งสองใบค่ะ^^ หนังสวยมากๆด้วย

มาชวยเรื่องชื่อสีนิดนึงจ้า บาลองมีสีคล้ายกันออกมาอยู่เรื่อยๆ จนเราเองก็สับสนงงงวยอยู่บ่อยๆเหมือนกันค่ะ

ใบแรก สีชมพู Magenta S/S 2008
ใบที่สอง สีแดง Ruby F/W 2008
AwesomeIsMe
โอ๊ะ ขอบคุณมากเลยค่า อุตส่าห์เช็คจากโค้ทสีแล้วเชียว ยังผิดอี๊ก ขอบคุณมากมายค่า คุณอั้ม^^

Originally Posted by aum
กระเป๋าแท้แน่นอนทั้งสองใบค่ะ^^ หนังสวยมากๆด้วย

มาชวยเรื่องชื่อสีนิดนึงจ้า บาลองมีสีคล้ายกันออกมาอยู่เรื่อยๆ จนเราเองก็สับสนงงงวยอยู่บ่อยๆเหมือนกันค่ะ

AwesomeIsMe
โอ๊ะ ขอบคุณมากเลยค่า อุตส่าห์เช็คจากโค้ทสีแล้วเชียว ยังผิดอี๊ก ขอบคุณมากมายค่า คุณอั้ม^^

Originally Posted by aum

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3