Balenciagaมีขายสายสะพายแยกไหมคะ แล้วรุ่นworkนี่ซื้อสายมาใส่เพิ่มได้ไหมคะ
โดย bababooboo
bababooboo
อยากได้balenciaga workแต่เสียดายไม่มีสายยาวมาให้
ถ้าเราซื้อสายยาวที่ช้อปมีไหมคะ แล้วสามารถเอามาใส่กับworkได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
Chinwa
มีสายขายครับผม
แต่ไม่ทราบทำอย่างที่จขกท ได้หรือไม่

ยังไงลองเข้าช็อปเลยแล้วกันครับ
KwaNn
คห ส่วนตัวนะจ๊ะ รุ่น work เราลองเอาสายมาเกี่ยวตรงหูจับแบบสปีดี้แล้วมันเหี่ยวมากๆเรย
ดึงๆรั้งๆยังไงบอกไม่ถูก ใส่ของๆหนักๆกลัวขาดอีก เพราะมันเกี่ยวด้านละฝั่งเอง

เคยลองเอาสายซิตี้มาใส่ยิ่งไม่ได้ใหญ่ แอบสั้นไปหน่อยนึงง ^^"
shopaholicme
ส่วนตัวเราว่า Work ใหญ่เกินกว่าจะสะพายอ่ะค่ะ
มันไม่มีห่วงตรงข้างๆเหมือน City ด้วยย
guapa
สายมีขายนะคะ เราใช้ซิตี้แล้วรู้สึกว่ามันสั้นก้อเลยถามSA เค้าก้อสั่งสายรุ่นอื่นที่ยาวตามเราต้องการมาให้ ของเราตอนนั้นสั่งสายของเวโล ราคาอยู่ที่12000บาท นี้เป็นราคาเมื่อเดือนเมษายนปี2011นี้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3