สอบถามเรื่องสายกระเป๋าค่ะ อยากตัดสั้นค่ะ
โดย lek
lek
สอบถามเรื่องสายกระเป๋าค่ะ

เพิ่งได้น้อง town มาค่ะ แต่สายยาวมันยาวเกินไป อยากตัดให้สั้นลง พอจะแนะนำได้ไม๊คะ ว่าควรไปตัดที่ไหน และ.. ถ้าไปที่ชอปเค้าใช้เวลานานมากไม๊อ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ :D
guapa
เราว่าอย่าตัดเลยค่ะ เพราะเราใช้ซิตี้เราว่าสายสั้นไปด้วยซ้ำเลยต้องสั่งสายยาวมาเพิ่มอีกอัน แต่ถ้าคิดว่าจะตัดจิงๆติดต่อที่ชอปดีกว่านะคะ เพราะว่าSAที่พารากอนดูแลและแนะนำดีมาก เราเคยมีCoin Purseใบเนิงใช้ได้อาทิตย์เดียวแล้วพอดีไปที่ชอปSAเห็นว่าHWมันหักโดยที่เราก้อไม่รู้ด้วยซ้ำ เค้าขอเราทิ้งไว้ที่ร้านแล้วส่งซ่อมให้เลยค่ะเค้ามีร้านของเค้าที่โคกะทางชอป หรือถ้าเค้าดูว่ามันจะออกมาไม่ดีเค้าก้อจะส่งไปที่Head Officeให้นะคะ ยังไงลองติดต่อดูค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3