รบกวนเซียนHermes ร้อนใจค่ะ กับเข็มขัดhermes จ่ายตังค์แล้วด้วย
โดย Yingpoopae*.*
Yingpoopae*.*
ไม่ค่อยสบายใจอ่ะค่ะ พอดีเพื่อนทักมาว่าแปลกๆ เพราะเพื่อนย้อนไปดูกระทู้เก่าของน้องเจ้าของเก่าที่ขาย แต่โดยส่วนตัวจากการพูดจาก็ดูน้องซื่อๆ ดูยังเด็กๆ ตอนตัดสินใจซื้อ ก็ว่าจะให้เพื่อนไปดูให้แล้วนัดจ่ายเงินค่ะ แต่พอดีเพื่อนพึ่งไปทำอิ๊กซี่มาหมอเลยให้นอนอย่างเดียว ก็เลยไปดูให้ไม่ได้ เป้ก็เลยตัดสินใจโอนเงินให้เลยแล้วให้น้องส่ง EMS เมื่อวานนี้เอง(ก็วัดใจกันไป)เพราะจำเป็นต้องรีบใช้
รบกวนเพื่อนๆ เซียนHermes ดูให้เป้หน่อยนะค่ะ....ร้อนใจเหมือนกัน จ่ายเงินแล้วด้วย พรุ่งนี้น้องส่งของให้

ขออนุญาตินำภาพของเจ้าของเก่านะค่ะ

Uploaded with ImageShack.us

รูปนี้ด้ายเบี้ยวๆ

รูปนี้เพื่อนทักว่ายาแนวเลอะๆ นิดนึง และก็ ปั๊มตื้นๆ

ภาวนาอย่าปลอมเลย เพราะไม่อยากมีปัญหากับใคร !
sydney
Originally Posted by Yingpoopae*.*
ไม่ค่อยสบายใจอ่ะค่ะ พอดีเพื่อนทักมาว่าแปลกๆ เพราะเพื่อนย้อนไปดูกระทู้เก่าของน้องเจ้าของเก่าที่ขาย แต่โดยส่วนตัวจากการพูดจาก็ดูน้องซื่อๆ ดูยังเด็กๆ ตอนตัดสินใจซื้อ ก็ว่าจะให้เพื่อนไปดูให้แล้วนัดจ่ายเงินค่ะ แต่พอดีเพื่อนพึ่งไปทำอิ๊กซี่มาหมอเลยให้นอนอย่างเดียว ก็เลยไปดูให้ไม่ได้ เป้ก็เลยตัดสินใจโอนเงินให้เลยแล้วให้น้องส่ง EMS เมื่อวานนี้เอง(ก็วัดใจกันไป)เพราะจำเป็นต้องรีบใช้
รบกวนเพื่อนๆ เซียนHermes ดูให้เป้หน่อยนะค่ะ....ร้อนใจเหมือนกัน จ่ายเงินแล้วด้วย พรุ่งนี้น้องส่งของให้

ขออนุญาตินำภาพของเจ้าของเก่านะค่ะ

Uploaded with ImageShack.us

รูปนี้ด้ายเบี้ยวๆ

รูปนี้เพื่อนทักว่ายาแนวเลอะๆ นิดนึง และก็ ปั๊มตื้นๆ

ภาวนาอย่าปลอมเลย เพราะไม่อยากมีปัญหากับใคร !

IMHO, this is not made by Hermes
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
madam-neat
เอาใจช่วยคนบ้านเดียวกันค่ะ

earny35
ความเห็นส่วนตัวนะคะ
ทั้งยาแนว และฝีเข็ม ไม่ใช่ HERMES ค่ะ
เอาใจช่วยค่ะ
Suwaphat V.
เอาใจช่วยปูเป้นุ่ะจ๊ะ สงสัยน้อง ARD@SBN คงจะอนาคตไกล ริอาจทำตัวเป็นมิฉาชีพตั้งแต่เด็ก ระวังเข้าไปนอนในคุกก่อนบินไปเมืองนอกน่ะจ๊ะน้อง หลอกขายของปลอม สุดท้ายชิ่งเงินหนี บ้านเมืองมีกฏหมาย ยังไงก็ต้องดำเนินการถึงที่สุด ถ้ายังมีสามัญสำนึกอยู่ก็โอนเงินกลับคืนให้พี่เค้าไปซะน่ะ
lovelybuf
สู้ๆค่พี่เป้ ขอให้ได้เงินคืนนะค่ะ เอาใจช่วย
Pond Smith
คิดว่าปลอมในเรื่องฝีเข็ม แต่ยาแยวนี่ธรรมดามาก เด่วนี้ของแท้ก็ยังเลอะๆ
chengi
สวัสดีค่ะ เราเพิ่งสมัครวันนี้แล้วก็เพิ่งโพสเป็นกระทู้แรก เพราะอยากเข้ามาบอกว่าเส้นนี้เป็นของปลอมค่ะ(เนื่องจากแฟนเรามีของแท้เส้นนึง แล้วเพื่อนแฟนเรามีของปลอมที่คล้ายแบบในรูปมากอีกเส้นนึง จึงเอามาเปรียบเทียบกัน)
แต่ยังไงก็ขอให้น้องเค้าโอนเงินมาคืนให้นะคะ เอาใจช่วยค่ะ^^ ไม่สนับสนุนมิจฉาชีพสุดใจ!
on0808
ใช่ครับ ถ้าดูเทียบกับของจริงตะเห้นว่าต่างกันมากและเรื่องยาแนวขอบอกอีกคนว่าของจริงก็มีงานหลุดๆมาบ้างครับ
joycey
ใช่ค่ะ ยาแนวเดี๋ยวนี้ของจริงก็มีเลอะค่ะ แต่ตัวสแตมป์อันนี้มันแปลกๆๆค่ะปลอมค่ะ
poinnie
เอาใจช่วยคุณเป้ ให้ได้เงินคืนนะคะ :( แย่จริงๆคนสมัยนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3